Kitanda!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitanda!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Mar 26, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kitanda ni kitu ambacho watu wengi sana hawajui nguvu yake kwenye kujenga mahusiano Bora yenye kuvutia. Jinsi kitanda kinavyotandikwa, aina ya mashuka yanayotumika,Rangi zake, yalivyoshonwa,usafi wa mashuka yenyewe,Ghodoro liliopo Kitandani, sehemu kilipowekwa kitanda,Uimara wa kitanda, aina ya kitanda chenyewe,chandarua kilichotundikwa na jinsi kinavyochomekwa ni mambo muhimu sana kwenye saikolojia ya watu waliomo kwenye Mahusiano.

    Ukiwa kitandani kitafakari KITANDA na nguvu yake kwenye mahusiano yenu!!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu mimi kitanda changu teremka tukaze hayo ya uimara na sijui nini sidhani yanaapply hapo
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    teremka tukaze ndio kipo vp?
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I second you! ni sehemu nyeti inaweza fanya mmoja awe nervous kiasi cha kuvuruga mkanda mzima!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli mi suala la Kitanda huwa silifikirii kabisa, maana naona kama haliniathiri sana. Hata kama hakijatandikwa mimi huwa siathiriki kabisa. Mara nyingi mama HorsePower ndo huwa anahangaika nacho. Muda mwingine huutumia kuelewa jinsi ya kuwaelewa hawa wenzetu wadada ingawa mpaka sasa, sijafanikiwa hata robo, loh!
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata kama ni teremka tukaze kinatakiwa kamba zake zinatakiwa ziwe zimekazwa vizuri sana. Kumbuka kwamba aina hii ya vitanda ndiyo inatumika sana maeneo ya India na Bangladesh. Kwa hiyo cha msingi kamba zikazwe ili msidumbukie katikati ya kitanda kwani italeta mtafaruku kidogo!!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    hata teremka tukaze, kikilegea kaza kamba hizo, au badili kamba weka za rangi rangi, nakshi mchanganyiko kuongeza mvuto.....
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    sona tatizo na upambaji wa kitanda, usafi, mashuka nk....ila formula hii hainifai maana mie popote kambisio lazima kitandani ....mmmmh, kwa hiyo kitanda kina nafasi ndogo kwangu....
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    kitanda kweli kiboko yaani kila dizaini chenyewe kinabeba hasa ukikute ni six kwa six balaa tupu shuka white lazima uogope kulala mkuu..
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Eti ni kweli kwamba mambo ya u-smart kwenye kitanda ni mambo ya wanawake, wanaume hayawahusu!?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    wanaume hawalali kitandani?
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si umeona wengine wanasema wao hata wakikuta kitanda kiko vururuvururu wao haiwapi shida!!
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    KITANDA!!!!!!!!????????

    Sijui, kama hakuna mapenzi ya kweli na kitanda kikiandaliwa vyema chaweza rudisha mahusiano

    Lbada tukiweka masharti ianawezekana
     
  15. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145

    Teremka Tukaze kipo Hivi


    [​IMG]



    [​IMG]
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ndo jitu linapanda hapa na masoksi yana siku 4 hayajafuliwa!...huh!
    kitanda.jpg
     
  17. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kabisa. Kama wawili hawaelewani (sababu isiwe kufumaniwa) na kitanda kikawa kinaandaliwa vizuri basi bila shaka mahusiano yataboreka kabisa!!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kitanda Chatandanua mambo.........
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,616
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Binafsi kitanda huwa kinanichanganya sana, nadhani hata wife hilo analifahamu vema maana nauona uwekezaji anaoufanya kitandani hasa kile ninachokitumia mimi na yeye.
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hata uwe na kitanda kizuri namna gani km hamna hisia za ndani na ufanisi katika huduma toka kwa hao wanaolala hapo ni kazi bure, Kwanza upendo/mapenzi halafu mengine yanafuata.
    Wapo matajiri wenye kila kitu ndani lakini bado wanalazimika kwenda uswahilini kwenye vitanda vya banko na wanalala usingizi fofofo na kujisikia raha na hao wanaolala nao.
     
Loading...