INAUZWA Kitanda cha kulalia watoto kinauzwa

mkale

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
1,140
2,000
Kipo katika hali nzuri, watoto wenye umri mpaka miaka miwili wanaweza kulalia.. neti yake, mito na godoro lake vyote vipo.

Bei: Laki na ishirini {120,000}

Mahali: Kimara DSM

Mawasiliano: 0657787311

IMG_20210527_120422~2.jpg

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom