Kitamaduni zaidi


M

makubazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
2,051
Points
1,195
M

makubazi

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
2,051 1,195
Huu ni mwaka wa hamsini bado hatujapata vazi la taifa letu naona kwa sasa wamefanikiwa kulipata hilo vazi na kilichobaki ni kupitishwa bungeni tu
 
manking

manking

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2014
Messages
1,310
Points
1,195
manking

manking

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2014
1,310 1,195
Ubunifu wa mwafrika ndo umeishia hapo.
 
WISDOM SEEDS

WISDOM SEEDS

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
793
Points
195
WISDOM SEEDS

WISDOM SEEDS

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
793 195
Yap, hii ni kitamaduni zaidi!
 
WISDOM SEEDS

WISDOM SEEDS

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
793
Points
195
WISDOM SEEDS

WISDOM SEEDS

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
793 195
Umeona eh?...
Nimeona, ila inashangaza kuna watu humu wanasubiri uposti picha halafu wao wanazichukua na kuzipoti tena kwa heading tofauti. Kuna posti imewekwa leo yenye picha hii ikiwa na heading tofauti, sijui ndo ubunifu unaosemwa?!
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,668
Points
2,000
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,668 2,000
Nimeona, ila inashangaza kuna watu humu wanasubiri uposti picha halafu wao wanazichukua na kuzipoti tena kwa heading tofauti. Kuna posti imewekwa leo yenye picha hii ikiwa na heading tofauti, sijui ndo ubunifu unaosemwa?!
Hmm... I have no comment on that...
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top