Pamoja sana kiongoz[emoji122] [emoji122]Tayari boss.
Hakuna alieweza ku-upload hiyo mambo?Ukipewa nipe na mim kwa [HASHTAG]#SHILEMBA05[/HASHTAG]gmail.com
Unaweza kunisaidia we need new names nimesoma summary yake nimekipenda (in form of PDF kama unayo au link nnayoweza download)Kwa leo nashauri hivi viwili:
1. We Need New Names by NoViolet Bulawayo - kinachekesha sana na pia kina uhalisia wa hali ya juu.Hutaacha kufananisha maisha yako na ya muhusika mkuu.
2. A Long Way Gone by Ishmael Beah - utaelewa umuhimu wa amani tuliyonayo leo hii.
nami naomba nitumie copy please mukalabamu@yahoo.com1: Catch me if you can
Kinazungumzia maisha ya tapeli mkubwa kupata kutokea Mr. Abagnale
2: Question and Answers
Kinazungumzia kijana aliyeweza kujibu maswali yote kwa usahihi katika shindano akakamatwa na askari ili kujua alijuaje majibu yote.
3: Accidental apprentice
Tajiri mkubwa anampa mitihani msichana ili akifaulu amrithishe kampuni yake.
4: Six suspects
Mtoto wa tajiri mkubwa anamuua msichana klabu baada ya msichana kugoma kumuuzia bia muda wa klabu kufungwa huyu mtoto mahakama inamkuta hana hatia lakini siku ya kushereheka kuachiwa na yeye anauawa, msako wa mle ndani unakamata watu sita wakiwa na bunduki kila mmoja akiwa na sababu zake.
5: The appeal
Kampuni kubwa inachangia familia nyingi kupata magonjwa ya kansa, inafikishwa mahakamani na kuamriwa kumlipa mwathirika mmoja kwa kuhofia kumlipa yule kutawaleta wengine wanakata rufaa.
6: The lost girls
Wakili anarudi mkoa aliowahi kuishi utotoni ili kumtetea mwanaume anayetuhumiwa kuua binti wa eneo hilo.
7: Yellow kid weil autobiography
Inazungumzia maisha ya tapeli mkubwa anayesemekana kuiba karibia 8m $.
8: Memoirs of Rakehell
Inazungumzia adventures za kijana wa kizungu enzi za zama za Victoria.
please nami naomba copy mukalabamu@yahoo.com1: Catch me if you can
Kinazungumzia maisha ya tapeli mkubwa kupata kutokea Mr. Abagnale
2: Question and Answers
Kinazungumzia kijana aliyeweza kujibu maswali yote kwa usahihi katika shindano akakamatwa na askari ili kujua alijuaje majibu yote.
3: Accidental apprentice
Tajiri mkubwa anampa mitihani msichana ili akifaulu amrithishe kampuni yake.
4: Six suspects
Mtoto wa tajiri mkubwa anamuua msichana klabu baada ya msichana kugoma kumuuzia bia muda wa klabu kufungwa huyu mtoto mahakama inamkuta hana hatia lakini siku ya kushereheka kuachiwa na yeye anauawa, msako wa mle ndani unakamata watu sita wakiwa na bunduki kila mmoja akiwa na sababu zake.
5: The appeal
Kampuni kubwa inachangia familia nyingi kupata magonjwa ya kansa, inafikishwa mahakamani na kuamriwa kumlipa mwathirika mmoja kwa kuhofia kumlipa yule kutawaleta wengine wanakata rufaa.
6: The lost girls
Wakili anarudi mkoa aliowahi kuishi utotoni ili kumtetea mwanaume anayetuhumiwa kuua binti wa eneo hilo.
7: Yellow kid weil autobiography
Inazungumzia maisha ya tapeli mkubwa anayesemekana kuiba karibia 8m $.
8: Memoirs of Rakehell
Inazungumzia adventures za kijana wa kizungu enzi za zama za Victoria.
Vitabu vingi vya self help ni addictive na wasomaji wengi huwa na less actual results in real Life.Mimi nasoma: YOU can HEAL Your Life. ni cha Louise Hay.
Anaongelea sana Jinsi ya kujitambua/ufaham na kuelewa maana ya maisha na mapito.
1: Catch me if you can
Kinazungumzia maisha ya tapeli mkubwa kupata kutokea Mr. Abagnale
2: Question and Answers
Kinazungumzia kijana aliyeweza kujibu maswali yote kwa usahihi katika shindano akakamatwa na askari ili kujua alijuaje majibu yote.
3: Accidental apprentice
Tajiri mkubwa anampa mitihani msichana ili akifaulu amrithishe kampuni yake.
4: Six suspects
Mtoto wa tajiri mkubwa anamuua msichana klabu baada ya msichana kugoma kumuuzia bia muda wa klabu kufungwa huyu mtoto mahakama inamkuta hana hatia lakini siku ya kushereheka kuachiwa na yeye anauawa, msako wa mle ndani unakamata watu sita wakiwa na bunduki kila mmoja akiwa na sababu zake.
5: The appeal
Kampuni kubwa inachangia familia nyingi kupata magonjwa ya kansa, inafikishwa mahakamani na kuamriwa kumlipa mwathirika mmoja kwa kuhofia kumlipa yule kutawaleta wengine wanakata rufaa.
6: The lost girls
Wakili anarudi mkoa aliowahi kuishi utotoni ili kumtetea mwanaume anayetuhumiwa kuua binti wa eneo hilo.
7: Yellow kid weil autobiography
Inazungumzia maisha ya tapeli mkubwa anayesemekana kuiba karibia 8m $.
8: Memoirs of Rakehell
Inazungumzia adventures za kijana wa kizungu enzi za zama za Victoria.
Man Naomba uniforwardie soft copy ya hii list yako noelsezarius@gmail.com1: Catch me if you can
Kinazungumzia maisha ya tapeli mkubwa kupata kutokea Mr. Abagnale
2: Question and Answers
Kinazungumzia kijana aliyeweza kujibu maswali yote kwa usahihi katika shindano akakamatwa na askari ili kujua alijuaje majibu yote.
3: Accidental apprentice
Tajiri mkubwa anampa mitihani msichana ili akifaulu amrithishe kampuni yake.
4: Six suspects
Mtoto wa tajiri mkubwa anamuua msichana klabu baada ya msichana kugoma kumuuzia bia muda wa klabu kufungwa huyu mtoto mahakama inamkuta hana hatia lakini siku ya kushereheka kuachiwa na yeye anauawa, msako wa mle ndani unakamata watu sita wakiwa na bunduki kila mmoja akiwa na sababu zake.
5: The appeal
Kampuni kubwa inachangia familia nyingi kupata magonjwa ya kansa, inafikishwa mahakamani na kuamriwa kumlipa mwathirika mmoja kwa kuhofia kumlipa yule kutawaleta wengine wanakata rufaa.
6: The lost girls
Wakili anarudi mkoa aliowahi kuishi utotoni ili kumtetea mwanaume anayetuhumiwa kuua binti wa eneo hilo.
7: Yellow kid weil autobiography
Inazungumzia maisha ya tapeli mkubwa anayesemekana kuiba karibia 8m $.
8: Memoirs of Rakehell
Inazungumzia adventures za kijana wa kizungu enzi za zama za Victoria.
Nimefanya hivyo waungwanaShilemba05@gmail.com fanya kuzitupia humu mkuu tufurahie wote
Man Naomba uniforwardie soft copy ya hii list yako noelsezarius@gmail.com
ahsanteNimetuma boss.
1: Catch me if you can
Kinazungumzia maisha ya tapeli mkubwa kupata kutokea Mr. Abagnale
2: Question and Answers
Kinazungumzia kijana aliyeweza kujibu maswali yote kwa usahihi katika shindano akakamatwa na askari ili kujua alijuaje majibu yote.
3: Accidental apprentice
Tajiri mkubwa anampa mitihani msichana ili akifaulu amrithishe kampuni yake.
4: Six suspects
Mtoto wa tajiri mkubwa anamuua msichana klabu baada ya msichana kugoma kumuuzia bia muda wa klabu kufungwa huyu mtoto mahakama inamkuta hana hatia lakini siku ya kushereheka kuachiwa na yeye anauawa, msako wa mle ndani unakamata watu sita wakiwa na bunduki kila mmoja akiwa na sababu zake.
5: The appeal
Kampuni kubwa inachangia familia nyingi kupata magonjwa ya kansa, inafikishwa mahakamani na kuamriwa kumlipa mwathirika mmoja kwa kuhofia kumlipa yule kutawaleta wengine wanakata rufaa.
6: The lost girls
Wakili anarudi mkoa aliowahi kuishi utotoni ili kumtetea mwanaume anayetuhumiwa kuua binti wa eneo hilo.
7: Yellow kid weil autobiography
Inazungumzia maisha ya tapeli mkubwa anayesemekana kuiba karibia 8m $.
8: Memoirs of Rakehell
Inazungumzia adventures za kijana wa kizungu enzi za zama za Victoria.
1.Safari za Gulliver na Jonathan Swift
2.Visa vya Oliver Twist na Charles Dickens
utaburudika na kuliwazika vya kutosha.[/QUOTE kaka hiki cha safari za Gulliver nitakipataje.? Chanikumbusha mbali saaana yaani.!
Salamu Wapenzi wa Vitabu!!
Hapa twaweza jadiliana kuhusu vitabu ambavyo tumeshavisoma, na tunavisoma kwa sasa na kisha kuvipa maksi (alama) (kati ya 5).
Hii ni kutufanya tupende kujisomea.
Nitaanza mimi.
Sasa nasoma: Genesis: Beginning and Blessing by R. Kent Hughes (Kitabu cha Kidini, kinazungumzia Kitabu cha MWANZO cha BIBLIA).
Nimesoma karibuni: The 21 Irrefutable Laws of Leadership Book by John C. Maxwell - 4/5 (Kinahusu Kanuni za Uongozi)