Kiswahili kigumu

SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,080
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,080 1,225
Kuna jamaa mmoja alikuwaga anakera sana watu kwa kutaka kila anachokisema watu wakubaliane naye basi siku moja hao watu kati yao alikuwepo mgeni na baadaye yule mtu naye akaonekana akija, wale watu wakaanza kuulizana kwamba ni nani anaweza kutusaidia kumbishia huyu jamaa leo mbona huwa anatukera sana? Basi akajitokeza yule mgeni, mimi hapa, wale watu wakasema safi mkuu sasa we akiwa anasema kila neno utakuwa unabisha. Basi yule jamaa wa kukera alipoanza mazungumzo ikawa hivi
Jamaa: Haijawahi tokea mechi kama ya jana hapa duniani.
Mgeni: Hodiii
Jamaa: Au mliionaje ile mechi washikaji.
Mgeni: Hodiii
Jamaa: Leo hatuko pamoja wakuu
Mgeni: Hodiii
Jamaa: Ndugu vipi! wewe naye wamekuchunia? manake nasikia unabisha lakini hujibiwi.
Mgeni: Hodi bhanaa, usiwe unababaisha watu hapa.
Watu: Hahahahahahaha hii nayo kali
 
N

NancyM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
315
Points
0
N

NancyM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
315 0
Hahhaah karibuuu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,080
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,080 1,225
Yeye alijua kubisha ni hodi tu
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,080
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,080 1,225
Hahahahaha!
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top