Kisiki cha Simba Ndani ya Bodaboda

Kisiki cha Simba Ndani ya Bodaboda

kocha mfaransa,yondani
erasto nyoni.jpgimages.jpg
 
hiyo ndiyo tasfiri ya KISIMA cha SOKA? kama ndivyo taja nchi zote.......locally tu, kwa Yanga (Mabingwa wa Vilabu Afrika Mashariki na Kati vide Kagame Cup) kuna nusu ya wachezaji toka Simba haluina ubishi hilo na msimu wa usajili ukianza tu jicho la kwanza la Yanga linakwenda kwa Vipaji vilivyopko SIMBA na hili utabisha?

nimeuliza kisima cha soka ni mchezaji gani wa simba anaecheza soka la kulipwa nje kwenye ligi kubwa zaidi ya kwenda kubeba mabox wakisingizia wanacheza soka naona unaleta masifa tu kama mwana siasa,. Leta jibu ni mchezaji gani anakipaji katoka simba anacheza ligi za watu wenye vipaji?????
 
Yondani ana njaa zaidi Yanga hebu mtazame pichani vizuri, Patrick kaja na mbavu zake mkuu

kaka we nahisi ni mbunge au diwani wa ccm make unachoulizwa na unachojibu haviendani kabisa
 
nimeuliza kisima cha soka ni mchezaji gani wa simba anaecheza soka la kulipwa nje kwenye ligi kubwa zaidi ya kwenda kubeba mabox wakisingizia wanacheza soka naona unaleta masifa tu kama mwana siasa,. Leta jibu ni mchezaji gani anakipaji katoka simba anacheza ligi za watu wenye vipaji?????

Naona unanibana wanaocheza ligi ya nje, lakini wa ndani huangalii, sisi bado ni wa hapahapa wachache hawa...

Adam Nditti, Njohole, Sammata, Shengo na wenzake wa 5 (German) Mwameja, Boban, Ngassa, Masatu,
 
kaka we nahisi ni mbunge au diwani wa ccm make unachoulizwa na unachojibu haviendani kabisa
mkuu bora ungesema tu wa chama cha siasa...........unanilinganisha na CCM? dah, nitake radhi mkuu, nachukia sana hiyo rangi, hata machungwa sili sbb ya rangi ya hiyo chama
 
hiyo ndiyo tasfiri ya KISIMA cha SOKA? kama ndivyo taja nchi zote.......locally tu, kwa Yanga (Mabingwa wa Vilabu Afrika Mashariki na Kati vide Kagame Cup) kuna nusu ya wachezaji toka Simba haluina ubishi hilo na msimu wa usajili ukianza tu jicho la kwanza la Yanga linakwenda kwa Vipaji vilivyopko SIMBA na hili utabisha?

Nabisha, unajua nyie Simba mna mdomo sana. Timu yenu msimu uliokwisha imebebwa sana na wachezaji waliotoka Yanga, Ngasa na Kiemba. Pia mchango wa Kigi ulikuwa mkubwa sana, bisheni.
 
Nabisha, unajua nyie Simba mna mdomo sana. Timu yenu msimu uliokwisha imebebwa sana na wachezaji waliotoka Yanga, Ngasa na Kiemba. Pia mchango wa Kigi ulikuwa mkubwa sana, bisheni.
Ally Mustapha, Nurdin Bakari, Kelvin Yondan, Idd Chuji, Gumbo........Unajua nyuma ya Katiba ya Yanga Kuna Maneno Haya

.........BISHANA HADI KUFA HATA KAMA NI UKWELI...........
 
nimeuliza kisima cha soka ni mchezaji gani wa simba anaecheza soka la kulipwa nje kwenye ligi kubwa zaidi ya kwenda kubeba mabox wakisingizia wanacheza soka naona unaleta masifa tu kama mwana siasa,. Leta jibu ni mchezaji gani anakipaji katoka simba anacheza ligi za watu wenye vipaji?????
Abdallah Bin Kleb na Seif Magari wanacheza Kagoda FC ya Austria.
 
Ally Mustapha, Nurdin Bakari, Kelvin Yondan, Idd Chuji, Gumbo........Unajua nyuma ya Katiba ya Yanga Kuna Maneno Haya

.........BISHANA HADI KUFA HATA KAMA NI UKWELI...........

Simba - Maftah, Ngassa, Kiemba, Makassy

Yanga- Batezi, Nurdini, Yonandi, Chuji

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Gumbo kachezea Mtibwa.

Hebu sema sasa nani mwenye wachezaji wengi? Wacheni midomo hiyo.
 
Anakwenda kuua kipajichke,angekaa zake Manungu...

Mkuu inaonekana una kumbukumbu nzuri kweli, hebu nisaidie swali hili, "Hivi na mpira wa Samata, Okwi, Kiemba nao walipokwenda SIMBA SC mpira wao ulishuka?"
 
Ally Mustapha, Nurdin Bakari, Kelvin Yondan, Idd Chuji, Gumbo........Unajua nyuma ya Katiba ya Yanga Kuna Maneno Haya

.........BISHANA HADI KUFA HATA KAMA NI UKWELI...........
Bila shaka hao wote waliisaidia SIMBA SC wakitokea YANGA msimu uliotangulia. Ngoja tumsubiri aje kutuhakikishia.
 
masifa mengine bwana hivi simba ishawai toa mchezaji akacheza ligi ya ufaranda,spain,italy,wingereza au uholanzi

Du umeishia la ngapi mkuu? Sidhani kama una uwezo wa kuchangia mada hapa. Hivi ufaranda,spain,italy,wingireza ni nini?Samahani kwa kuwa muwazi kwako
 
Nani Katwaaa Ubingwa? ukijibu hili umemaliza analysis
Simba - Maftah, Ngassa, Kiemba, Makassy

Yanga- Batezi, Nurdini, Yonandi, Chuji

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Gumbo kachezea Mtibwa.

Hebu sema sasa nani mwenye wachezaji wengi? Wacheni midomo hiyo.
 
Wacheni midomo hiyo.[/QUOTE]hapa tunaandika hatuongei wewe YEBOYEBO
 
masifa mengine bwana hivi simba ishawai toa mchezaji akacheza ligi ya ufaranda,spain,italy,wingereza au uholanzi
senetenso inasema Kisima cha soka TANZANIA sio kwingineko...............
 
Back
Top Bottom