Kisiki cha Simba Ndani ya Bodaboda


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280

Beki mpya wa Simba SC, Issa Rashid 'Baba Ubaya' akiwa amepanda pikipiki maarufu kama Boda Boda, baada ya mazoezi ya leo asubuhi kwenye Uwanja wa Kinesi, Urafiki, Dar es Salaam akirejea nyumbani kupumzika kabla ya mazoezi ya jioni.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Safari na muziki; Baba Ubaya akielekea nyumbani baada ya mazoezi
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Usajili wake cholo katoa hela, mshara laki3 bodaboda inamtosha ndo hadhi yake
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Usajili wake cholo katoa hela, mshara laki3 bodaboda inamtosha ndo hadhi yake
dunia ya tofauti, kuna mwingine kasajiliwa kwa m 50, na wote watacheza timu moja ushindi mmoja........akikaza buti na yeye atakua lulu usajili ujao
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
861
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 861 280
Hivi kweli simba imeshidwa kuwanunulia wachezaji wake magari.
Kwali simba siyo timu
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,935
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,935 280
huo usafiri anaotumia pia ni sehemu ya mkataba au?
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Simba ni janga la soka Tanzania
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
dunia ya tofauti, kuna mwingine kasajiliwa kwa m 50, na wote watacheza timu moja ushindi mmoja........akikaza buti na yeye atakua lulu usajili ujao
kwani ye kapenda apande bofaboda mwenzie aje na hilxu mazoezin??
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
masifa mengine bwana hivi simba ishawai toa mchezaji akacheza ligi ya ufaranda,spain,italy,wingereza au uholanzi
hiyo ndiyo tasfiri ya KISIMA cha SOKA? kama ndivyo taja nchi zote.......locally tu, kwa Yanga (Mabingwa wa Vilabu Afrika Mashariki na Kati vide Kagame Cup) kuna nusu ya wachezaji toka Simba haluina ubishi hilo na msimu wa usajili ukianza tu jicho la kwanza la Yanga linakwenda kwa Vipaji vilivyopko SIMBA na hili utabisha?
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144