Kishule shule hii inauma sana!!!!

Bill of Quantity

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
1,236
1,250
Inauma mno!!!
Unakuta mtu kafaulu vizuri kidato cha nne na kupewa selection kwenda A level.

Kufika huko unagonga four ama zero kabisa!! Aaargh!!

Unaanza tena kutumia gamba la form four kusakia lower level (certificate)

Always inakera sana mwanafunzi aliyekuwa na malengo ya kusoma degree kuja kuanza cheti..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom