Kisbo ya Dar- Kahama mmetuchoka abiria wenu?

Kisbo ya Dar- Kahama mmetuchoka abiria wenu?

Nimeleta uzi hapa nikiwa na malengo makuu mawili.

#1. Abiria kuwa makini na haya magari ya Kisbo.

#2. Menejimenti ya Kisbo kuacha kuendesha mambo Kisanii sanii...


Sisi abiria tunapochagua gari huwa tunaangalia vigezo vingi.


Kufaulishwa ktk gari lingine sio shida ila walau mngetutafutia gari zuri...
 
Naomba mwenye namba za Sumatra pamoja na kikosi cha Usalama Barabarani mnipatie niwa ripoti hawa Wahuni..
 
HAKI ZA WATUMIAJI WA HUDUMA ZA USAFIRI WA NCHI KAVU NA MAJINI KWA MUJIBU WA KANUNI ZA USAFIRISHAJI ZA MWAKA 2007 GN.218/2007


1. Haki ya kurudishiwa nauli chombo cha usafiri kinapochelewa kuanza safari saa mbili
baada ya muda
uliopangwa kwenye ratiba na tiketi.

(Kanuni No. 21-
(2) ).
 
Kisbo leo mmeniingiza choo cha Kike.....
 
Kisbo wameanza kuchoka.Scandinavia Bus wanarudi tena gari ziko body.Wanakuja kuwashika jamaa ana jina sana.
 
Back
Top Bottom