Kisa elfu 30 kagoma kuja ghetto

Kisa elfu 30 kagoma kuja ghetto

Mada tajwa yahusika
Leo nlikua na miadi na baby wangu yule wa kunipunguza uzito na yeye mwenyewe aliniambi ukitoka Job nishtue
Nlipotoka job nkamwambia natangulia ghetto akasema poa mi najiandaa
Kabla sijafika home msg inaingia ,"Sweet nna shida ya elfu 30 nikopee AF mi ntakurudishia mpnz"
Nkamjibu "mbona ghafla sina Kwa kukopa hela saa hivi katikati ya mwezi" na "mwenyewe hapa nna madeni mengi mno"
Akajibu "hata nusu"
Nkamwambia haiwezekani hali mbaya saa hivi katikati ya mwezi.

Hadi naandika Uzi huu demu simwoni ghetto
Demu wa miaka 21 ni tabu tupu

Papuchi for sale
 
Mwambie njoo nikuchekie kama ntapata akifka punguza uzito afu unampa bok 5
 
Gharamia, ule bure mtoto mbichi huyo wakati madanga yapo yanahitaji kupumzika hapo. Tafuta mimama utakula bwerereeee.
 
Huenda nae KAOMBWA PESA NA Mvulana AMPENDAE kwa dhati.. WEWE UNAPIGWA TU PESA. Mkuu...msichana umri huo lazima awe na mtoto mwenzie
 
wewe naye umenitia aibu sana!!! sasa unamwambia huna nini? ccm wewe!

Ulitakiwa kumwambia njoo uchukue geto akija wewe piga mechi then unampa 5000 basi.

BTW elf 30 nayo huna dogo acha utani jipange kwanza.
 
Mada tajwa yahusika
Leo nlikua na miadi na baby wangu yule wa kunipunguza uzito na yeye mwenyewe aliniambi ukitoka Job nishtue
Nlipotoka job nkamwambia natangulia ghetto akasema poa mi najiandaa
Kabla sijafika home msg inaingia ,"Sweet nna shida ya elfu 30 nikopee AF mi ntakurudishia mpnz"
Nkamjibu "mbona ghafla sina Kwa kukopa hela saa hivi katikati ya mwezi" na "mwenyewe hapa nna madeni mengi mno"
Akajibu "hata nusu"
Nkamwambia haiwezekani hali mbaya saa hivi katikati ya mwezi.

Hadi naandika Uzi huu demu simwoni ghetto
Demu wa miaka 21 ni tabu tupu
Wanaume km nyinyi ndo mnapewa limbwata kwa akili zenu km izo elf30 tu unashindwa kumpatia hata nusu naamini haukosi hakiba japo ya elf10 km unajali kweli japo ndo ya chakula ungempa tu haji tena na tena km anajua kujali mwenzako anakupunguza uzito bila malipo wewe elf30 tu unakausha na ungenipata ndo kabisa hunioniiiiiii sio kwamba napenda hela ila hujaonesha kujali japo ungempa moyo subir nichakarike unarud unamwambia nimekosa au tusubirie kesho ndo uungwana pole usizoeee wengine hawachezewi akili kiivo[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
asa elfu 30 tu huna,kuna haja gani ya wewe kuendelea kujiita mwanaume?
 
Mada tajwa yahusika
Leo nlikua na miadi na baby wangu yule wa kunipunguza uzito na yeye mwenyewe aliniambi ukitoka Job nishtue
Nlipotoka job nkamwambia natangulia ghetto akasema poa mi najiandaa
Kabla sijafika home msg inaingia ,"Sweet nna shida ya elfu 30 nikopee AF mi ntakurudishia mpnz"
Nkamjibu "mbona ghafla sina Kwa kukopa hela saa hivi katikati ya mwezi" na "mwenyewe hapa nna madeni mengi mno"
Akajibu "hata nusu"
Nkamwambia haiwezekani hali mbaya saa hivi katikati ya mwezi.

Hadi naandika Uzi huu demu simwoni ghetto
Demu wa miaka 21 ni tabu tupu

Kusudi haiambiwi pole
 
Mi nimeamua kuwa na Mzee mwenzangu,raha tupu hana mizinga ya kipuuz,kiufup tunasaidiana
 
Mada tajwa yahusika
Leo nlikua na miadi na baby wangu yule wa kunipunguza uzito na yeye mwenyewe aliniambi ukitoka Job nishtue
Nlipotoka job nkamwambia natangulia ghetto akasema poa mi najiandaa
Kabla sijafika home msg inaingia ,"Sweet nna shida ya elfu 30 nikopee AF mi ntakurudishia mpnz"
Nkamjibu "mbona ghafla sina Kwa kukopa hela saa hivi katikati ya mwezi" na "mwenyewe hapa nna madeni mengi mno"
Akajibu "hata nusu"
Nkamwambia haiwezekani hali mbaya saa hivi katikati ya mwezi.

Hadi naandika Uzi huu demu simwoni ghetto
Demu wa miaka 21 ni tabu tupu
mkuu hawa wanawake sio wa kuwaendekeza ukiona kagoma pig chin! kwa hali ilivyosasa ni bora kubana matumizi ili kwenda na falsafa ya uchumi ya awamu ya tano!
 
Nam yuko dem ameniomba elfu 30 nmembania.... So sijui ndo yy......
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom