Kisa cha muongo!!!!

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
55
Points
45

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 55 45
Jamaa mmoja alikuwa ni mwongo sanaa...

Siku moja alikuwa akiwa simulia jamaa zake story! Akaanza hivi


Muongo: Basi bwana jana nilienda kuwinda nikamkamata bonge la swala kisha nikamuangusha chini...


Ghafla simu ya muongo ikaita griiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Akapokea na kuongea kama dk 5 hivi

Muongo: Hivi nilikuwa nimefika wapi kwenye story?


Wasikilizaji: ukamwangusha chini

Muongo: Kisha nikaanza kumtia

Wasikiliza: Ukaanza kumtia swalaaa?

muongo: Niaanza kumchinjaaa

wasikilizaji: hahaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,191,310
Members 451,582
Posts 27,704,759