Kisa cha Mfalme na Maskini

Kisa cha Mfalme na Maskini

Last edited by a moderator:
Ntuzu hii lazima ikutokee puani nataka mahali ya mwallu .

Bhasiza bhane.....msigombee fito vya kujengea nyumba moja
We naeee ushem na wewe umetoka wapi
We are sisters...... Ushatoa macho ee hubi?
We naeee....huwajui hata ndugu wa mkeo mi mwenzio nimeingia juzi tu hapa nawajua karibu wote
Dah....yaani dah
Wifi yako mwallu ana kz sn! Maana anajifanya hamtambui Shemeji Yake ili wachepuke!

Ndo Mume wangu Huyu.....ni shida
 
Last edited by a moderator:
Majuto mjukuu waswahili Wanasema...yanakuja baadae sana... So wapo watu pia wanazo regrets hizo...laiti ningetoa zaidi....to love is to give...are we giving enough? Au we demand to receive a lot ?
Ujue hujaninunulia nguo ya Eid.
 
Mentor andika kitabu cha hadithi za watoto with lots of illustrations, itakulipa sana.
I wish I was your Hellen
 
Last edited by a moderator:
Hili ni tatizo kubwa sansa mkuu The Boss,

Niliwahi kuleta uzi huu HAPA

Kama alivyosema Kaunga, nashauri watu wenye vipaji hivyo wavitumie kutusaidia. Waache kuukalia huo uchumi...lol!!


Hiyo thread niliiona nilikuwa as guest nameless girl ni mdau wa industry hiyo ndo maana nae nimem tag
vitabu vilikuwepo zamani but vimepotea na vipya hakuna
 
Last edited by a moderator:
Hiyo thread niliiona nilikuwa as guest nameless girl ni mdau wa industry hiyo ndo maana nae nimem tag
vitabu vilikuwepo zamani but vimepotea na vipya hakuna


Inasikitisha sana mkuu...

Tunaishia kuandika vitabu vya masawali na majibu ili vijana wakariri na kufaulu mtihani ili wakubwa watambe na BRN!!
 
Back
Top Bottom