Daaah hadithi imenikumbusha mbali hii....
Mentor unatishaa, a gud lesson indeed!
Mentor bwana siku hizi umestafu nini ? maana wewe na hadithi kwa mwanao tu , mi nimemisi hadithi zako za kipolice maana ulikuwa hujawahi kufanikiwa.
Niambieeeeee....basi njoo kule mahali!!!
Ahaha mkuu nkwela, niwacheni nipumue kidogo!
My concience is clear shem...ebu njoo chap chap sana!
Ahaha mkuu nkwela, niwacheni nipumue kidogo!
Afande utoe na mahali ya wale ng`ombe tumalizane kabisa ndo tuitane nkwela, mkono mtupu haulambwi.