Kisa cha kweli: Mama wakwe wengine pasua kichwa

Kuna kitu kinaitwa Karma... Huyo mwanaume na mama yake siku moja karma itawatafuna...

Huyu mdada anaefanyiwa haya kwanini asiondoke kwao?
Aondoke? Nyie wanawake mbona huwa mna roho mbaya hivyo mnashindwa kulea watoto wa wanawake wenzenu? Ndio maana huwa mnasemwa hampendani.........wanaume sisi tunalea watoto wa wanaume wenzetu hata kama ulichepuka ntasema tu kitanda hakizai haramu!!
 
Hukusikiliza Zari alichokisema?
 
Roho mbaya tu ndio maana walikupachika magonjwa ya kiswahili...ushindwe kulea mtoto kisa ujazaa wewe si ushetwani huoo??
 
Aondoke? Nyie wanawake mbona huwa mna roho mbaya hivyo mnashindwa kulea watoto wa wanawake wenzenu? Ndio maana huwa mnasemwa hampendani.........wanaume sisi tunalea watoto wa wanaume wenzetu hata kama ulichepuka ntasema tu kitanda hakizai haramu!!
Waite wanaume wenzakoo hapa waje wathibitishe kama wana uwezo wa kukubali mkewe achepuke amletee mtoto sio wake akubali alafu anajua si wake labda uniambie amemkuta nae hapo sawa
 
Huyo jamaa kaandika talaka kimzaha hiyo tayari imethibiti talaka kwa mafundisho ya kiislaam haina mzaha
 
Demi uko sahihi kwani waangalie tu wamama walivyo wa ajabu kwamba; WANAPENDA KUWACHOKOZA WAKE WA WANAO LAKINI HATAKI KUSIKIA BINTIYE ALIYEOLEWA KAKEMEWA. Ni watata sana hawa.
Wa baba waaala
 
Shetani bado anamtumia Mwanamke kuvuruga Amani Duniani....
Huyo mama kuna evil spirit ndani yake pasipo yeye kujijua na ameruhusu kutumika ili kuvuruga Amani kwenye Ndoa ya Mwanae...
 
[QUOT
Huyo jamaa kaandika talaka kimzaha hiyo tayari imethibiti talaka kwa mafundisho ya kiislaam haina mzaha
alafu kumpa ampi anajizungusha nayo....lakini kisheria mpaka amlabidhi kwa sababu hajamtakia kwa mdomo bado si talaka haijakamilika
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…