Kisa cha kweli cha Marietha!!

Kisa cha kweli cha Marietha!!

Mara nyingi sie wanadamu huwa hatutaki kufunguka na kuwa wakweli... Yaani 'calling a spade a spade'. Kusema mwanaume aliyempa mimba ali mrubuni mie kwa upande wangu naona kuwa SIO kweli... Kwa mtazamo wangu ni kuwa yawezekana kweli alimpenda mpenziwe sana (apparently marehemu); ila kwa wakati huo huyo aliyekuja mara ya pili alikuwa na a more promisingi future kwake kuliko mpenzi aliye naye.

Hili swala kuna baadhi ya wanawake tena wengi tu (hata wanaume) hufanya. Anaweza akampenda mtu lakini akakubali ku settle na mwingine sababu kubwa ya 'security'. Ukiangalia story, mpenzi wa zamani alijuwa kuwa kuna mwanaume mwingine (hilo aliliwezesha mwenyewe Marietha - labda kwa kutaka kuonesha wazi kuwa kapata mwingine), hali huyo ambae ni mpya hakuwahi jua kuwa Marietha alikuwa na mpenzi; hii kuashiria Marietha alijitahidi kwa kila namna kuto tia mchanga kitumbua hicho... I may be wrong but ndio mtazamo wangu.

BTW Happy Birthday Marietha. To have reached an age ambayo umeshaona watoto wote wamekuwa na wanaweza kujitegemea ni suala la kumshukuru sana Mwenyezi Mungu.
 
Mwenzenu mimi sijaelewa kabisaaaaaaaaaaaaa............
Hata mimi sikuelewi kabisa!! Haiadhuru hiki ni kisa cha kweli kinamhusu rafiki yangu ambaye jana alikuwa anafikisha miaka 50 lakini na siku hiyo pia ni kumbukizi la kifo cha mtu anayedai "alimpenda" sana!!
 
kwani huyo kiongozi ana tatizo gani Kigarama ...herietha alilazimishwa? ni tamaa zake tu zilimponza

ni Marietha herietha mwingine shost
umzima lakini????wikiend ilikuwaje??
 
Last edited by a moderator:
Mara nyingi sie wanadamu huwa hatutaki kufunguka na kuwa wakweli... Yaani 'calling a spade a spade'.
AshaDii! Bazazi anashambuliwa kila siku kwa kukiita kisu kisu. Kweli hii ni tatu kuliko ttabu yenyewe.


Bazazi!
 
Last edited by a moderator:
Kishindo kile cha kugongwa kilimstua Marietha na alipogeuka alimuona Mwanaume aliyempenda amelala chini kwenye dimbwi la damu akiwa hana uhai tena. Ingawa Marietha aliolewa na yule aliyempa Mimba na kufanikiwa kuongeza watoto wengine watatu lakini mpaka leo anasema kila inapofika siku aliyogongwa mpenzi wake yule hufanya kumbukumbu ya kibinafsi. Bahati MBAYA (NZURI) sana kwake siku hiyo ni siku yake pia ya kuzaliwa!! Happy Birthday Marietha!!
Kigarama unampa hongera ya kuzaliwa na hongera ya kuua mtu?
Unaweza kumpenda mtu mwingine na kuzaa na mwingine?
Hayo ni mauaji ya kukusudia kabisa, aligongwa kutokana na msongo wa mawazo au he just committes suicide ya kiutu uzima hakuna mtu wa kuulizwa qani si aligongwa na gari.
Marietha!! ni Muuaji tu kama wauaji wengine.
Alimtenda "mpenzi wake" naye katendwa na mpenzi wake.
Mpe pole zake kwa kutenda na kutendwa katika kiwango sawa.
​

Bazazi amesema, Marietha! ni muuaji hana lolote la kusikitika zaidi ya kujuta.

Bazazi!
 
Last edited by a moderator:
my birthday wishes to her.
ashukuru Mungu hakuvuka barabara na yule mpenzi wake.

huyo Mbunge alimrubuni mke wake imagine atatufanya nini sisi Watanzania ambao hatujui. nchi za watu hiyo ni bonge la reason ya kumnyima mtu kura.

Na ndio maana wabunge wengine ni mabingwa wa kurubuni wananchi kumbe ujuzi wameupata toka angle nyingine
 
Nimepita IFM miaka ya 90 mwanzoni sana, na kwa wakati ule tunaomaliza pale tulikua tunajuana sana( kwasababu ya uchache) Ngoja nicheki na Alumni wenzangu ambao wako mjengoni nikimjua Babaa Marietha ntarudi kuchangia zaid. Kwa sara niseme tu HAPPY BIRTHDAY SHEM
 
Nadhani mtoa mada umefupisha tu kwani hatujajua hata kisa cha kuachana ten years ago.
 
Kigarama wewe ni uncle wangu na jina lako la kwanza linaanziwa na J. Bisha?
 
Kigarama wewe ni uncle wangu na jina lako la kwanza linaanziwa na J. Bisha?
unataka tubishane?? Umeshamjua Marietha kwa hiyo umechagua marafiki wa Marietha ukamuona Kigarama basi ukasema "huyu ndiye Uncle wangu" TUSIBISHANE 'Uncle"!!
 
Happy birthday Marietha na pole kwa kumbukumbu ya mpenzi wako uliyempenda.

Kigarama! Nisaidie sijaelewa vizuri mtoto wa kwanza wa marietha ni wa marehemu au yule aliyemrubuni
 
Wapi shigongo tumpe hii kitu akaiweke kwenye uwazi?kanumba amgekuwa hai tungempa.
 
Pole sana Marietha! Ila amekula kachumvi dada yangu! Angekuwa kwenye 45' ningesema neno.
 
Happy birthday Marietha na pole kwa kumbukumbu ya mpenzi wako uliyempenda.

Kigarama! Nisaidie sijaelewa vizuri mtoto wa kwanza wa marietha ni wa marehemu au yule aliyemrubuni
Ni wa jamaa aliyemrubuni!!
 
Back
Top Bottom