kipindi kigumu maishani hivi ni kwanini?

kipindi kigumu maishani hivi ni kwanini?

Loly

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Posts
522
Reaction score
232
ipya wakati nipo kwenye magumu natafuta kila namna yakutoka mara limeibuka lingine kubwa zaidi yahaya ambayo tayari yanitesa mpaka najiuliza hivi inaweza tokea kwenye maisha mwaka mmoja tuu historia yako ikawa nyingine kabisa majanga majanga hadi naona nimeibeba dunia kichwani niende wapi nifanyenini nimeamini ukisikia kua uyaone ndio haya, "Eeee Mwenyezi Mungu n
 
naskia bongo huko matokeo ya form foru yametoka...kipindi hichi kinakuawa kigumu sana
 
Hadi ujasiri wa kumwambia weka picha umeisha.
Loly tatizo nini bibie tukusaidie?
 
Last edited by a moderator:
ipya wakati nipo kwenye magumu natafuta kila namna yakutoka mara limeibuka lingine kubwa zaidi yahaya ambayo tayari yanitesa mpaka najiuliza hivi inaweza tokea kwenye maisha mwaka mmoja tuu historia yako ikawa nyingine kabisa majanga majanga hadi naona nimeibeba dunia kichwani niende wapi nifanyenini nimeamini ukisikia kua uyaone ndio haya, "Eeee Mwenyezi Mungu n
Pole sana ndugu, yoyote unayopitia jua yuko Mungu alietuumba yeye ndie msaada wetu.nakushauri omba sana na usome vitabu vitakatifu matatizo yako yataisha!
 
Pole sana mkuu. lakini ungefunguka tungeweza kukupa ushauri maana kwa wengi haliharibiki neno.
 
leo siwezi kufunguka wacha nilie tuu hadi kesho nikiwa na nguvu nitafunguka
 
ipya wakati nipo kwenye magumu natafuta kila namna yakutoka mara limeibuka lingine kubwa zaidi yahaya ambayo tayari yanitesa mpaka najiuliza hivi inaweza tokea kwenye maisha mwaka mmoja tuu historia yako ikawa nyingine kabisa majanga majanga hadi naona nimeibeba dunia kichwani niende wapi nifanyenini nimeamini ukisikia kua uyaone ndio haya, "Eeee Mwenyezi Mungu n

nadhani pia una tatizo Loly... kutosema tatizo nako pia ni tatizo!

waswahili walisema,

'' mficha maradhi, mauti humuumbua'' pia wakaongeza kwamba,

'' mficha uchi, hazai''

sasa loly kama una tatizo halafu huwezi kusema ili usaidiwe, unadhani nani alaumiwe? ndugu yangu hata kama tatizo ni matokeo haya yenye point mpaka hamsini, we sema tu tukusaidie plan B! life is there for us...
 
Last edited by a moderator:
Pole sana dear. Kila tatizo kuna pa kutokea, mapito na majaribu hayana budi kutukuta sisi wanadamu. Omba Mungu shirikisha mtu unayemuamini, hakuna linaloshindikana chini ya jua. Kila la kheri
 
Matatizo yako hayajapevuka! Ndiyo maana huyasemi .
Siku yakiku tight utayasema pasipo kuombwa .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom