Kipindi hiki ni kigumu, pesa haina thamani kwangu

Kipindi hiki ni kigumu, pesa haina thamani kwangu

Acha kutanguliza hisia na utangulize akili mbele,utakaa sawa tu,

Pia tambua kua,wewe sio mtu wa kwanza wala wa mwisho kupatwa na hali hiyo,
Kila Binadamu ana matatizo yake,
Matatizo ni sehemu ya maisha ya mwanadamu,

Sometimes matatizo huja ili kutuepusha na jambo kubwa zaidi na kutupa funzo,
Kaza mkuu,utakaa sawa tu,tena huko mbeleni utakuja kujishangaa kwanini ulihuzunika na kua mnyonge kwa issue kama hiyo.
 
Toka mke wangu ameondoka wanaume wenzangu ndio wamekuwa wakinipa faraja kwa kunipa maneno ya faraja na ushauri

Wakuu wanawake wanatuumiza sana😓😓 mama yangu ni single mother kuna nyakati nikisoma sura yake naona kama anafurahia hii hali ninayopitia na amekuwa akiongea kauli ambazo ni negative ambazo kiuhalisia zinaniumiza kihisia na moyoni wakuu✊✊✊✊✊✊
KATAA NDOA POINT 3 ZA BUREBURE😀😀👊👊

MWANAUME LAZIMA UIFUNZE AKILI YAKO KUJIKUBALI,NA KUWA FURAHA NA AMANI YA MOYO WAKO NI JUKUMU LAKO SIO LA MWANADAMU MWINGINE YEYOTE!!!

NB;Mamayako kuna kitu alikuwa amekiona kutoka kwa huyo mkeo,asikwambie mtu mwanamke huwa apendi aone mwanaume anayempenda anatumika bila maslahi.Mamako ni mwanamke na anajua fika huyo mkeo alivyokuwa amekuweka kwapani.Shukuru mungu ameondoka amekuachia roho yako.Wenzako wanapotezwa kabisa.
 
KATAA NDOA POINT 3 ZA BUREBURE😀😀👊👊

MWANAUME LAZIMA UIFUNZE AKILI YAKO KUJIKUBALI,NA KUWA FURAHA NA AMANI YA MOYO WAKO NI JUKUMU LAKO SIO LA MWANADAMU MWINGINE YEYOTE!!!

NB;Mamayako kuna kitu alikuwa amekiona kutoka kwa huyo mkeo,asikwambie mtu mwanamke huwa apendi aone mwanaume anayempenda anatumika bila maslahi.Mamako ni mwanamke na anajua fika huyo mkeo alivyokuwa amekuweka kwapani.Shukuru mungu ameondoka amekuachia roho yako.Wenzako wanapotezwa kabisa.
101%
 
Kilichokutokea sio kizuri, ila huna budi kukabiliana nacho, kuendelea kuumia hakutarudisha mke wako, huu ni muda wako wa kutafakari na kujisahisha pale ulikosea. Kiwe kipindi chako kizuri cha kumcha Mungu, kama mambo yenu na mke wako yanazungumzika tafuta muda wa kuongea na mke wako ukiwa kwenye utulivu. Hilo lifanyike baadaye.
 
Wapare hula ugali Kwa picha ya samaki. Nawe kata ashiki kwa kula mkono.

Uzi wa warembo wakali world wide utakusindikiza kutimiza azma yako.

Kila la kheri!
 
Back
Top Bottom