Kipilimba, Umekubali kuvuliwa nguo?

Mkuu nilitaka kukupita bila kukufsham. Kwa nini umebadilisha avatar Picha yako tuliyokuzoea?
 
Kipilimba is there to stay, mtabwata na kuhara sana nyie bata bukini!!. Mwenye shida na Musiba, the court doors are open for you!. Kipilimba Kipilimba Kipilimba kila saaa, wehu nini nyie!? You have no chance awamu hii kubalianeni tu na hali halisi!
Hebu rudia tena kwa sauti kubwa wote wakusikie!!!!
 
Musiba atasababisha vita ya kimbari.Anaeneza chuki kila kukicha
Labda atasababisha vita vya kimbari kwa wafungwa!
Hivi mtu na akili zako utashawishika kukamata silaha kupigana na fellow Tanzanian kwa ajili ya kutetea kutajwa majizi ya rasilimali za taifa, utakuwa una akilii, matope! Hata kama ni njaa yenyewe! Upuuzi mtupu.
 
Hili goma halikuwa la kitoto......JF huwa ina watabiri wengi sanaa
 
Hahahahahahahahahahaha.......balaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…