Kipi hautaweza kufanya katika ulimwengu wa mapenzi?

Kipi hautaweza kufanya katika ulimwengu wa mapenzi?

Habari.

Jambo gani hautakuja kuthubutu kufanya kwa upande wa mahusiano yako au katika ulimwengu wa kula kimasihara.

Kuzama chumvini na kula kwa mpalange sitaweza hadi nakufa.

Tuambie kipi hauwezi kwenye upande wa mapenzi.
ku date na mwafrica tena pooh!
 
Aisee [emoji2][emoji2],, bora ulivyomuacha angekusumbua sana
Nilikuja kujua nilikuwa na mahusiano na mgonjwa wa akili baada ya breakup akaanza mara nina mimba wewe hujanipa mixer kumuweka mshikaji Dp nikawa naona utoto tu huu
 
Nilikuja kujua nilikuwa na mahusiano na mgonjwa wa akili baada ya breakup akaanza mara nina mimba wewe hujanipa mixer kumuweka mshikaji Dp nikawa naona utoto tu huu
Hizo zote zilikua stress za kuachwa 😂😂😂
 
Back
Top Bottom