Kipi hautaweza kufanya katika ulimwengu wa mapenzi?

Kipi hautaweza kufanya katika ulimwengu wa mapenzi?

Hata mm niliapa hivi hivi kama ww ila mwisho wa siku nilikuja kujikuta nimo ndan ya penzi zito, we endelea kuishi bdo safari ni ndefu
Kwakweli labda bado nina safari ndefu 🤷‍♀️🤷‍♀️
 
Kumthamini mpenzi wa wenyewe wakati wengi tuna hisa kwake nieleweni jaman 😀
 
Hii kuzama chumvini niliapa kutoifanya na sijawahi kuifanya pamoja na kukutana na wanawake kibao wasafi,but kuna mwanamke nampenda sana siku akisema ndio raha yake nahisi nitakuwa sina nguvu ya kumkatalia.
Hahaa utajutaa,ukimwaga majutoo yatakusonga mkuu
 
1.Siwezi ni ka'date mwanamke mnene kama Nguruwe .
2. Siwezi nikabembeleza mtu mzima mwenye meno 32.
3. Kuonge na simu zaidi ya dikaki 30 kana kwamba sina shughuli ya kufanya.
 
Kubembeleza na kujielezaeleza kwa mwanamke

Bora anione muhuni tu

Life goes on,,tupo nje ya muda
 
* Siwezi kumsaidia mwanamke yaani kumwezesha labda awe mke wangu wa ndoa.
Hata akiwa mke wako ndoa, bado unashauriwa ufanye kwa tahadhari. Mkisanuana hata kama ulimsomesha Harvard, ukamjengea ghorofa 10 na mmekaa miaka 20 still atakwambia alipoteza muda tu kwako lakini hakuna la maana ulilomfanyia.
 
Back
Top Bottom