Kipi chuo bora Kwa udaktari Tanzania?

Kipi chuo bora Kwa udaktari Tanzania?

Kwa MD chuo chochote utakachosoma unapohitimu unakuwa na elimu sawa na MD yeyote duniani, hata yule wa UK, US n.k.
Kitakachowatofautisha ni jitihada ya kujua zaidi in terms of practice. So kwa upande wangu sioni haja ya kuangalia sana chuo bora ni kipi, hasa kwa MD.

Kuna watu tulikuwa nao intern kwenye mkoa fulani, wametoka kwenye hivyo vyuo mnavyosema ni bora but still walikuwa wanasuasua na wengine walikuwa hawana tofauti na mimi.
 
Nenda chuo chochote kilichosajiliwa kutoa digrii ya udaktari kapige shule.

MD degree haina best student.
(MD degree is not classified)

All other degrees are classified with the exception of the degree of doctor of medicine)

Mwalimu wa Mwanafunzi wa udaktari wa binadamu ni vitabu na Mgonjwa, hasa hasa mgonjwa.
 
Back
Top Bottom