Kipi cha kujivunia sisi watanzania Kimataifa?

Kipi cha kujivunia sisi watanzania Kimataifa?

Kwenye michezo kiujumla hatumo, sio mpira wa miguu wala riadha.YAani sisi wa kupigwa 7-0.

Kwenye maendeleo hatumo, bado ni maskini wa kutupwa na hata baada ya miaka 54 ya uhuru, Uchumi wetu ni hali tete.

Kwenye haki na demokrasia hatumo, Rejea uchaguzi mkuu uliopita.

Sasa swali langu kwenu Watanzania wenzangu, nini cha kujivunia kwenye jumuiya ya Kimataifa sisi kama Watanzania?

Awamu ya nne kiongozi wetu alitembeza bakuli kila mahali duniani na kutawala nchi kwa remote control na bado tuko! Ilo ndo la kujivunia!
 
UFISADI na bado wanapewa nyadhifa nyeti kwenye hii nchi hiki nacho n cha kujivunia
 
Kwenye michezo kiujumla hatumo, sio mpira wa miguu wala riadha.YAani sisi wa kupigwa 7-0.

Kwenye maendeleo hatumo, bado ni maskini wa kutupwa na hata baada ya miaka 54 ya uhuru, Uchumi wetu ni hali tete.

Kwenye haki na demokrasia hatumo, Rejea uchaguzi mkuu uliopita.

Sasa swali langu kwenu Watanzania wenzangu, nini cha kujivunia kwenye jumuiya ya Kimataifa sisi kama Watanzania?

Tuna mlima K'njaro na Serengeti pia hata sisi wenyewe jinsi tulivo tunavutia watalii, so hicho ni cha kujivunia kwangu mimi
 
Drug smuggling tupo vizuri mbona!!kuanzia mules kwa ndege mpaka baharini,China na south Africa wanatujua
 
Tanzania nchi ya kwanza duniani inayotawaliwa kwa busara na hekima na kamwe katiba na sheria ni kwa ajli ya kutimiza mazoea tu. Nchi inayoongoza kwa sifa za kijinga kama kisiw cha amani, ukarimu, upole, ujinga, ukanjanja, nk
 
Mbona viko Vingi vya kujivunia mkuu mojawapo ni mgao wa umeme na vingine unataka nivitaje au?
 
Kwenye michezo kiujumla hatumo, sio mpira wa miguu wala riadha.YAani sisi wa kupigwa 7-0.

Kwenye maendeleo hatumo, bado ni maskini wa kutupwa na hata baada ya miaka 54 ya uhuru, Uchumi wetu ni hali tete.

Kwenye haki na demokrasia hatumo, Rejea uchaguzi mkuu uliopita.

Sasa swali langu kwenu Watanzania wenzangu, nini cha kujivunia kwenye jumuiya ya Kimataifa sisi kama Watanzania?
Misabwanda tu hakuna kingine
 
Back
Top Bottom