Kipi cha kujivunia sisi watanzania Kimataifa?

Kipi cha kujivunia sisi watanzania Kimataifa?

Camilo Cienfuegos

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Posts
19,373
Reaction score
68,476
Kwenye michezo kiujumla hatumo, sio mpira wa miguu wala riadha.YAani sisi wa kupigwa 7-0.

Kwenye maendeleo hatumo, bado ni maskini wa kutupwa na hata baada ya miaka 54 ya uhuru, Uchumi wetu ni hali tete.

Kwenye haki na demokrasia hatumo, Rejea uchaguzi mkuu uliopita.

Sasa swali langu kwenu Watanzania wenzangu, nini cha kujivunia kwenye jumuiya ya Kimataifa sisi kama Watanzania?
 
Hatuna cha kujivunia kwasababu kila kitu tunafanya kwa zima moto.

Hatujawahi kuamua kuwa serious.
 
Nchi ipo kisiasa zaidi pesa nyingi inapotelea huko!tunashindwa andaa academy za soccer!,,,leo nilitazama wabunge wakiapishwa aisee wale wabunge ni wengi mno!tungepunguza kundi la wabunge iwe wasizidi 100,wafutwe wakuu wa wilaya,wafutwe manaibu waziri tubaki na waziri tu...na waziri asiwe mbunge
 
Na Tupigwe tu maana hakuna namna,UKIAMBIWA TUMIA VZR UWANJA WA NYUMBANI NA WEWE UKAKAIDI LAZIMA UPIGWE TU...KAMA UNACHEZA NYUMBANI NA UKAPATA NAFASI 10 za kufunga na ukafunga 2 basi ukienda kwao utapigwa tu
 
Nchi ipo kisiasa zaidi pesa nyingi inapotelea huko!tunashindwa andaa academy za soccer!,,,leo nilitazama wabunge wakiapishwa aisee wale wabunge ni wengi mno!tungepunguza kundi la wabunge iwe wasizidi 100,wafutwe wakuu wa wilaya,wafutwe manaibu waziri tubaki na waziri tu...na waziri asiwe mbunge

Hem fikiria ungekua wewe ndo waziri halafu ukachaguliwa na ubunge ungetoa majibu gani?
 
Kubwa la sisi Watanzania la kujivunia leo duniani ni kuwa we are the only two countries united - pursuing the african dream i.e African Unity!
Dogo hilo?
 
Kwenye michezo kiujumla hatumo, sio mpira wa miguu wala riadha.YAani sisi wa kupigwa 7-0.

Kwenye maendeleo hatumo, bado ni maskini wa kutupwa na hata baada ya miaka 54 ya uhuru, Uchumi wetu ni hali tete.

Kwenye haki na demokrasia hatumo, Rejea uchaguzi mkuu uliopita.

Sasa swali langu kwenu Watanzania wenzangu, nini cha kujivunia kwenye jumuiya ya Kimataifa sisi kama Watanzania?

Mara nyingi, jinsi mlivyo pangika kijamii na kiuchumi, basi na michezo itaambatana hivyo hivyo. Kama kuna ukiritimba kwenye mfumo wa nani awe mahala gani ,uvivu wa kutaka kutoa jambo jipya kwa jitihada pekee kama wanasayansi, rushwa,kukosa uzalendo, ubinafsi, upendeleo, ufisadi, kupenda starehe kuliko uwezo halisia, uvivu basi unatinga mpaka kwenye michezo yenu. Ndio maana magufuli nyaraka zake zinasema Idara zishikwe na watu wenye taaluma husika Bila upendeleo. Huko mitaani bado kuna wachezaji wazuri lakini hatujui wako wapi tena
 
... Ni nchi pekee iliyowahi kuwa na mtawala aliyetumia zaidi ya Miaka 2 nje ya nchi yake
 
Kuna uzi uliwahi kuletwa hapa kuwa kuna machangu wengi huko nje,labda hilo linatutoa kimasomaso
 
Kwenye michezo kiujumla hatumo, sio mpira wa miguu wala riadha.YAani sisi wa kupigwa 7-0.

Kwenye maendeleo hatumo, bado ni maskini wa kutupwa na hata baada ya miaka 54 ya uhuru, Uchumi wetu ni hali tete.

Kwenye haki na demokrasia hatumo, Rejea uchaguzi mkuu uliopita.

Sasa swali langu kwenu Watanzania wenzangu, nini cha kujivunia kwenye jumuiya ya Kimataifa sisi kama Watanzania?
Mlima kilimanjaro ambao hatujafanya jitihada zozote kuufanya uwepo Tanzania.... kila panapohitaji jitihada zetu huwa tunafeli vibaya
 
Uoga, longolongo na kujipandisha chati kwa vitu ambavyo havipo au havijawahi kutusaidia, mfano mlima kilimanjaro uko kwetu, serengeti iko kwetu, Tanzanite inapatikana Tanzania tu..... Blalaaahlalalaalal
 
NEC Ingekwenda huko hayo magoli yangekuwa ya ALGERIA
 
Back
Top Bottom