Kipi bora: LLM Vs Law school?


The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
23
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 23 35
Wadau naomba mawazo yenu..mtu anamaliza LLB mwaka huu, uamuzi mzuri zaidi ni upi kati ya kupiga masters na kwenda law school?
 
L

laila

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
L

laila

Member
Joined Sep 7, 2011
10 0 0
yap na mimi nilikuwa na mawazo hayo ! tunaomba wana jf watushauri kulingana na jinsi wanavyoona trend ya soko inavyokwenda, au kama inawezekana vyote kusomwa PGDL & LLM simulteneously pamoja na advantages na disadvantages zake pamoja na kutupa testmonials za successive key people.
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Nenda Law School kwanza ukishavuzu ndo usome masters itakusaidia
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Ni vyema ukaenda Law school ili upate kusajiliwa kwanza then baadae LLM
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
toa manufaa ya law school na itanisaidiaje.
Sio manufaa tu, bali tupe mpaka idadi ya wanafunzi waliosajiliwa since hii program imeanzishwa na wangapi wamefuzu na wangapi hawakufuzu.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mkuu nenda kwanza Law School maana kwenye hii fani ya sheria kinachomatter kwa sasa ni usajiliwe na kuwa na muhuri wako. Masters ni kwa wale ambao wanapenda kuwa more academician na sio kwenye practice ila ukitaka practice nenda law school
Wako wengi japo sina takwimu sahihi wapo na hapa nina nilipo wako kama watatu wote wamepitia law school na wamesajiliwa
though ugumu wa law school unakutana na wale wale lecturers wa pale UDSM wanoko na ndo maana watu wanaona sana ni bora kwenda mastares
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
toa manufaa ya law school na itanisaidiaje.
Law School unajifunza litle theory, more practice, LL.M ni more theory, litle practice!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,596
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,596 280
Wadau naomba mawazo yenu..mtu anamaliza LLB mwaka huu, uamuzi mzuri zaidi ni upi kati ya kupiga masters na kwenda law school?
Hivyo ni vitu viwili tofauti(sina hakika kwa nini unavilinganisha kwa ubora....labda ungeuliza kipi kitangulie). Na pia inategemea unataka kufanya nini (kazi gani?). Unaweza kuta pengine huitaji LLM wala hiyo Law School!
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
Law school kwa mwanasheria ni sawasawa na CPA kwa muhasibu kwani hata akiwa na Msc ya Accounting and Finance bila hiyo kitu bado hatambuliki km ni muhasibu aliyefuzu..
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,124
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,124 193 160
law school ina umuhimu wake, nlishasupervise wanafunzi wengi wa vyuo wanapokuwa intern na hawa wa law school kwa kweli kazi ni kubwa kwani shuleni wanajifunza mambo machache sana, wengi wanakuwa hawajui hata kuandika plaint, civil procedure na criminal procedure inakuwa ngumu kuipractice, mtu kama huyo akifanya bar exam bila kupitia law school hata wanapokuja mahakamani wanakuwa vituko at least law school imesaidia kukwamua wengi, ule mwaka una thamani sana kwa mtu anaejituma na akifaulu vema anakuwa na upeo mzuri,
kama unataka LLM soma lkn ukishamaliza law school itakuwa na faida zaidi,
najua mtaniuliza umesupervise wapi mm nimefanya kazi kwa muda ktk field ya sheria nkasoma post graduate hapo hapo bongo ila kwa sasa nasoma post ingine huku kwa wabeba box kuongeza elimu zaidi ya sheria nyinginezo ili nkirudi niwafaidishe zaidi wadogo zetu.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
yap na mimi nilikuwa na mawazo hayo ! tunaomba wana jf watushauri kulingana na jinsi wanavyoona trend ya soko inavyokwenda, au kama inawezekana vyote kusomwa PGDL & LLM simulteneously pamoja na advantages na disadvantages zake pamoja na kutupa testmonials za successive key people.
vingereza vya wanasheria wetu siku hizi ni full kwikwi! anyway!
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
23
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 23 35
Dah nashkuru kwa maoni sasa akili kumkichwa mie mwnyw...
 
Niezzle

Niezzle

Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
3
Niezzle

Niezzle

Member
Joined Jan 26, 2011
19 0 3
Law school kwanza..ili uweze ku practise sheria lazima uwe umepita law school kwanza. manufaa ya kwenda law school ni kwamba unajifunza technicalities za sheria na drafting of different legal documents, pia field ya law school itakusaidia sana kujua vitu kwa vitendo kwa vile utakaa kote kwenye law firms na mahakamani
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
23
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 23 35
Law school kwanza..ili uweze ku practise sheria lazima uwe umepita law school kwanza. manufaa ya kwenda law school ni kwamba unajifunza technicalities za sheria na drafting of different legal documents, pia field ya law school itakusaidia sana kujua vitu kwa vitendo kwa vile utakaa kote kwenye law firms na mahakamani
<br />
<br />
Trust me,kuna baadhi ya college ukigraduate unakuwa competent katika hayo yote unayosema.kama mimi,sijisifii ila tangu 1st year nimekwenda courts,lawfirms etc kufanya field.na legal drafting ni core course tangu 1st yr mpk 4th yr..na huko field tumekuwa na watu wa law school lakini wakati mwingine unademonstrate exemplary performance kuliko wanaotoka law school,na hadi wenyewe wanaappreciate...anyways,madama mtu anataka kuwa advocate na kupractice,law school is inevitable.
 
E

emock

Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
E

emock

Member
Joined Sep 23, 2011
23 0 0
madau, hii mada yako ipo hiv,
masters is above level, law school ni sawa na postgraduate in law practice, mpaka hapo tofauti umeshaiona. sasa basi kwa upande mwingine ni kwamba, law school is qualification, in the sence that even if u have masters degree, stiil ur not yet qualify to practice law in our jurisdiction and if u have bachelor degree and law school, ur direct qualify to practice law.
So, even u decide to go for masters bt remember, ur compelled to undergo law school program just to practice law as to ur masters or otherwise.
LAW SCHOOL NI LAZIMA ILI UWEZE KUPRACTICE SHERIA YAKO, KAMA NI LLB,LLM OR PHD.
 
Nyabwire

Nyabwire

Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
40
Likes
0
Points
0
Nyabwire

Nyabwire

Member
Joined Jun 12, 2009
40 0 0
dah,nami nimefaidika,nilikuwa nataka kubypass law school kumbe ni muhimu!!!!!
 
Niezzle

Niezzle

Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
3
Niezzle

Niezzle

Member
Joined Jan 26, 2011
19 0 3
I agree wit you ....ila kwa system yetu ya sasa hivi you cant escape LST na utashangaa wengi wanaoshindwa kufaulu ni wale wakali....


<br />
<br />
Trust me,kuna baadhi ya college ukigraduate unakuwa competent katika hayo yote unayosema.kama mimi,sijisifii ila tangu 1st year nimekwenda courts,lawfirms etc kufanya field.na legal drafting ni core course tangu 1st yr mpk 4th yr..na huko field tumekuwa na watu wa law school lakini wakati mwingine unademonstrate exemplary performance kuliko wanaotoka law school,na hadi wenyewe wanaappreciate...anyways,madama mtu anataka kuwa advocate na kupractice,law school is inevitable.
 
N

NANI WEWE

New Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
42
N

NANI WEWE

New Member
Joined Oct 9, 2011
4 0 0
NDUGU YANGU HAPO UNATAKIWA KUPIGA MAHESABU SAWASAWA,
Angalia malengo yako nini, je kwasasa unataka kupractice au uwe just to the ofice tu .
Je hiyo LLM YUPO MSHEFA WA KUKUSPONSOR AU KIVYAKO VYAKO TU.
LOOK ON IT BABAA
 

Forum statistics

Threads 1,213,811
Members 462,331
Posts 28,490,926