angetulia kwanzaWhere is it!
Mkuu, una hakika umetuwekea na picha kweli?Wajameni itazameni hiyo picha mimi nimeshindwa kuielewa kipanya ana maanisha nini maana nawaona wanafunzi tu sijui wanaenda shule[emoji849]
In God we trust
Mbona mliwaadress kama ni mateka?Hao maduu nahisi ndio walipanga wasafiri nandege kuipeleka gereji South kwaajili yakupakwa rangi
Sent using Jamii Forums mobile app
Siyo wanafunzi, hao ni "AIR HOSTAGE"Wajameni itazameni hiyo picha mimi nimeshindwa kuielewa kipanya ana maanisha nini maana nawaona wanafunzi tu sijui wanaenda shule[emoji849]
In God we trust
Inatabasamu!
Hao ni ma air hostage sio hostess
Acha basi!