Kipanya amlazimisha Mh. JPM kwenda Ulaya

Kipanya amlazimisha Mh. JPM kwenda Ulaya

Ndesaika

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2015
Posts
219
Reaction score
92
Lakini inaonyesha bado mzee hataki kwenda mpaka amalize Kutumbua Majipu yote kabisaaaa !!
 

Attachments

  • 1449125100715.jpg
    1449125100715.jpg
    46 KB · Views: 2,111
...Naamini ipo siku ataenda tu, kwa sasa wacha afanye anavyoona inafaa.
 
Bado anatumbua majipu, muacheni. Kuna hili la forever living, liko in dire need of magufulification.
 
Magufuli sio mtu wa kupenda Luxry kama mtangulizi wake mkwere
 
Mpaka issue ya Zanzibar iwe safi kwa sasa bado ni doa kubwa,ndio maana mwaka huu ile sherehe ya uhuru 9/12 imefutwa maana Raisi wa Zanzibar alitakiwa kuwepo,angeenda Shein hiyo 9/12 ingekuwa zaidi ya kilichotokea Dodoma siku ya kufungua bunge.
 
Hivi wakuu mkwere alikwea pia mda gani baada ya kuukwaa ukuu wa kaya...
 
Kila nikifikiria safari yake ya kwanza itakuwa wapi,baada ya muda gani na ataenda kufanya nini? Sipati jibu,kama hatasafiri nje ya Afrika vile.
 
safari ya kwanza ya pombe nnje ya nchi itakuwa ni ndani ya afrika na si ulaya kama yule rais mzigo aliyetufikisha hapa tulipo!
 
hivi hili Zulia likishakanyagwa huwa linakunjwa na kutunzwa wapi? au ndo linatupwa badae linanunuliwa jingine?

Kipindi cha Mkwere yalikuwa yanabadilishwa lakini kwa Magufuli yatafuliwa tu mpaka yachanike
 
Red carpet ni international custom, once you break, you are breaking an international diplomatic relation! Vienna Convention itahusika hapo!

Hayo mainternational custom sijui kama Pombe yatambabaisha. Naamini kabisa red kapeti Pombe anaweza kulifuta aisee, mule kichwani mwa jamaa hamueleweki kabisa, huoni Sefue anavyopata tabu, yaani kila siku ni "hallo Sefue kawambie waandishi wa habari hivi na hivi......" Yaani Sifue amegeuzwa press secretary. Ni Presha tupu pale jumba jeupe.
 
Back
Top Bottom