Kip muhimu?


S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
Mimi ni tha one nilie kosa MKOPO mwaka huu.but wazaz wameamua kunilipia but wanauwezo wakulipa ADA only.mambo mengine amesema hawawez.je kip mhimu ambacho inatakiwa nikalipe ili Nisifukuzwe?nimepangiwa ARDHI (b of arts in economics)
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
Mimi ni tha one nilie kosa MKOPO mwaka huu.but wazaz wameamua kunilipia but wanauwezo wakulipa ADA only.mambo mengine amesema hawawez.je kip mhimu ambacho inatakiwa nikalipe ili Nisifukuzwe?nimepangiwa ARDHI (b of arts in economics)
<br /> <br /
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Vyote ni muhimu kulipiwa ndiyo maana vikahitajika. Kama uwezo wa wazazi mdogo, vuta subira ujaribu tena mwakani.
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
hapo unatakiwa uungalie mbele zaidi nakujiuliza je watamudu kugharimikia gharama za hapo baadae? naisije ikawa kwa mwaka wakwanza 2 halafu miaka mingine ikawa soo tena! au wewe unaonaje?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
duuuh mtihani wa maisha huo mkuu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Mkuu,ackwambie m2,maisha ya dar magumu sana kwa mwanafunz,we kaa home hapajakaa fresh,vuta subira 2.
 

Forum statistics

Threads 1,238,766
Members 476,122
Posts 29,329,736