Kiongozi wa Mwenge:Wanaopinga Mwenge wamechanganyikiwa


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,822
Likes
22,484
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,822 22,484 280
Akiwa Mlele mkoani Katavi,kiongozi wa wakimbiza Mwenge kitaifa amewaita watanzania wanaopinga mbio za mwenge kuwa wamechanganyikiwa.Amesisitiza kuwa mwenge huu si wa CCM ni wa watanzania wote kwani unatia hamasa katika shughuli za ujenzi wa taifa.Wakiwa Katavi msafara huo ulizindua ujenzi wa nyumba za walimu na nyumba za shirika la nyumba la Taifa. ..SWALI: Pesa za madawati hamna za Mwenge mnapatia wapi?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
Wacha tuchanganyikiwe, Mwenge unatia umasikini unaotuchanganya
 
B

besari

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
291
Likes
185
Points
60
B

besari

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
291 185 60
mtumishi hewa namba moja
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,657
Likes
51,730
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,657 51,730 280
Najuta sana kipindi kile nachangia mwenge shuleni

Lau ingekuwa sasa ningefukuzwa shule.. wanatumia gharama kubwa kuzindua mradi mdogo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,208
Members 475,029
Posts 29,249,881