Kinyozi wa Somalia, MWEEE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinyozi wa Somalia, MWEEE

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 15, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama atadai hela yake huyo
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,885
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Unamnyoa huku una mawazo mengi, maana jamaa anaweza kusema umeninyoa vibaya sikulipi.
     
  4. dunia ndivyo ilivyo

    dunia ndivyo ilivyo Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sana.mwanamme unatakiwa utembee na silaha walau fimbo au kisu.lakini kama utapata mashine kama hiyo...fine.waliokwenda yemen na afghanistan ni wazoefu wa kutembea na vitu hivyo.
     
  5. pageup

    pageup Senior Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :smow: bardiiiiiiiiiiiiii mpaka jasho:biggrin:
     
  6. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 9,203
    Likes Received: 4,710
    Trophy Points: 280
    Old fashioned world of hooligans. Kwa dunia ya leo, mwanaume ni yule awezaye kuitunza vyema familia yake kwa kuipatie mahitaji muhimu na ustawi.

    Maisha hayo ni sawa na wanyama hayawani. Pundamilia hali majani yake kwa amani kwa hofu ya Yanga na Chui wanaorandaranda mwituni wakimuwinda.

    Nguvu ya Mungu yahitajika hapo, nisamehe kama nimeongea vitu ambavyo huelekei kuvielewa.
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka jina la mnyama kabla hujachakachua uzi wa watu unaleta ushabiki kwenye mawazo ya wenzako.
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha ajabu hapo. Kwa wale ambao tumepitia au bado tupo jeshini tunajua kuwa ni kosa kubwa kuweka silaha uliyo nayp pembeni. Maafande walikuwa wanatuambia kuwa bunduki ni mke wako, ukilala, unalala nayo!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Apo ukimkata lazima alikoki
     
  10. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 629
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mambo ya Ak 47 a.k.a KALASH
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,172
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hivi yale maduka yetu bongo wanauza hizi vitu?
    [​IMG]
     
  12. P

    Percival JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,363
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Positives : Kuna umeme , kinyozi anatumia mashini , mtu anapata ajira .
     
  13. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    well said! mwanume ni yule anayeweza kuweka watu (mke, watoto, mashemeji, wadogo, n.k) salama nyumbani kwake bila tatizo lolote! ni yule anayeweza kupiga 3 mara 2 kwa siku yaani asub unaamka na 3 na jioni unalala na 3! ni yule ambaye watoto wanajivunia kuwa na baba kama huyo! ni yule ambaye mke wake anampa full respect! anajali usalama wa food yaani food security kwenye stoo yake!
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwa kinyozi akikosea akamkata sikio tuu; atajua nguvu ya kitako cha AK 47 katika ubavu wake:)
     
Loading...