Kingunge Ngombale Mwiru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kingunge Ngombale Mwiru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Homer, Aug 2, 2011.

  1. H

    Homer Senior Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu babu si ndiye alibakizwa ikulu kuwa refa wa vingunge wa CCM? Yuko wapi mbona simsikii popote??

    Majibu yote hapa JF yako kiaina tu. IGWE anasema "kafariki longtime kitambo,....namaanisha kisi_hasa hatunae tena ila kimwili na kiroho yupo. "
    Lakini wengine wanasema yamemshinda haya ya dot com ndio maana kajikalia kimya. Ukweli uko wapi???
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    kafariki longtime kitambo,....namaanisha kisi_hasa hatunae tena ila kimwili na kiroho yupo.
     
  3. simeu

    simeu Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kaamua kukaa kimya, maana kuisemea serikali ya JEY KEY WA UKWELI inahitaji moyo.
     
  4. H

    Homer Senior Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku Sprigfield mbali - sijasikia hiyo. Huchanganyi na Mzee Kawawa Simba wa Vita (RIP)?
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kingunge anapenda hela lazima atakuwa kundi la rostam tu
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mzee asiye na busara aliyebaki akijifia na kukosa busara na hekima kama si mzee wa busara
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unafaa kuwa mganga wa kienyeji! Mzee kawekwa sawa na wenye fedha chafu.
     
  8. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alikwepa umande mambo ya dot com mshikaji hayawezi, na ciku zile mgao hapati wenziwe wamemzidi kete
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,520
    Likes Received: 2,146
    Trophy Points: 280
    Anajilia msuba wake kimya kimya.
     
  10. t

    tinginya New Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasimamima mapato yake pale kituo cha mabasi ubungo.
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,442
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kama swala ni kila mtu aseme ! ! Basi wote mpo sawa
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,127
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Vizee vingine bana. Kwanza yeye dini gani(si kwa ubaguzi). Kwenye mithali kuna sehemu imeandikwa hivi MPUMBAVU ANASEMA MOYONI MWAKE KUWA HAKUNA MUNGU. ndo kizee cha busara hicho?? Ndo mana hata kwenye hii mikiki yote inayoendelea kimeufyata.! KUMCHA MUNGU NI CHANZO CHA MAARIFA.
     
  13. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mzee huyu kazeeka ila anatamaa na pesa kushinda hata kijana mdogo!
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,124
    Likes Received: 7,084
    Trophy Points: 280
    Ina maana huko springfield hamjui kusoma?
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,301
    Likes Received: 2,330
    Trophy Points: 280
    vibabu dizaini ile ukikikuta kwenye torture chamber utalia,vinakuwaga vikatili sana,.nikikiona huwa nasisimka,kama cannibal flani
     
  16. H

    Homer Senior Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shida sio kusoma; Mzee Monty Burns anamiliki mitambo ndio maana wengine inabidi tukapunguze mawazo kwa Moe :)
     
Loading...