Kingooooo!

ZENITH

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
844
500
uploadfromtaptalk1354699232231.jpg
Ujanja ukiuzidisha si muda mrefu utaitwa mshamba.
 

Nyunyu

JF-Expert Member
Mar 9, 2009
4,358
2,000
Atake asitake lazima akubali ndo aruhusiwe kupita.

Kumbe huyu Kingo huwa haeleweki kabisaaaaaa!!!!

Si mbaya maana hii ni tasfiri yako, although nakushauri uiangalie hiyo picha tena, na tena na tena!!! You will feel him...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom