King'amuzi cha Azam TV kinanisumbua, msaada tafadhali

King'amuzi cha Azam TV kinanisumbua, msaada tafadhali

halaaaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
305
Reaction score
74
Nipo na king'amuzi cha AZAM TV, lakini shida ipo mvua ikianza kunyesha hata kama mvua ni ndogo inakata, inakuwa haionyeshi, hata kama mawingu yakitanda sana inakata kuonyesha, na kila fundi nimeleta lakini hakuna, pia nilienda makao makuu ya azamu mkoa kuuliza wakasema ni kawida mvua ikianza lazima king'amuz kikate, na ni kila king'amuz walidai, ila nikiuliza watu wengne wanasema hapna lazima kionyeshe, inasoma 66/40 kila linapolekebishwa linakomea hivyo hivyo likipanda juu may b 78/60 halionyeshi
Tatuzi nni jamani walio na uzoefu samahani
 
Nipo na king'amuzi cha AZAM TV, lakini shida ipo mvua ikianza kunyesha hata kama mvua ni ndogo inakata, inakuwa haionyeshi, hata kama mawingu yakitanda sana inakata kuonyesha, na kila fundi nimeleta lakini hakuna, pia nilienda makao makuu ya azamu mkoa kuuliza wakasema ni kawida mvua ikianza lazima king'amuz kikate, na ni kila king'amuz walidai, ila nikiuliza watu wengne wanasema hapna lazima kionyeshe, inasoma 66/40 kila linapolekebishwa linakomea hivyo hivyo likipanda juu may b 78/60 halionyeshi
Tatuzi nni jamani walio na uzoefu samahani

Mwambie mkeo aache kutembea nje na king'amuzi kitashika vizuri,tatizo anazoa manuksi huko na kuyaleta ndani,asipoacha kutembea nje na wewe utagongwa na baiskeli ufe.
 
Ahsante bana hicho kwa mawazo yako umenisaudia ubalikiwe
 
Mwambie mkeo aache kutembea nje na king'amuzi kitashika vizuri,tatizo anazoa manuksi huko na kuyaleta ndani,asipoacha kutembea nje na wewe utagongwa na baiskeli ufe.

Ahsante ubalikiwe bana, naona huo ndo msaada kwangu thanks.
 
Chunguza hilo dish lako litakuwa limebonyea/migongo kutokana na mazingira ya usafirishaji, Linyooshe kwa kuligonga liwe sawa.
Ni tatizo la kawaida, likague then rudi hapa
Tafadhari.
 
No hiyo ni kutokana na aina ya mawimbi yanayotumiwa na vinguamuzi vingi vya dish. Ving'amuzi vinapokea matangazo katika mawimbi ambayo yako katika KU band ambayo frequency zake ni aina moja na yale yanayotolewa na microwave oven. Mawimbi haya yako kati ya 300MHz na 300GHz. Mawimbi haya yana tabia ya kunyonywa na maji,mafuta na sukari. Na vitu hivi vikinyonya mawimbi haya vinapata joto ndio maana microwave inapasha moto au kupika chakula.Sasa kwa kuwa mawimbi haya hunyonywa na maji ndio maana mvua inaponyesha signal katika matangazo ya television yanayorushwa katika KU band inakuwa hafifu na channels hazionyeshi. Lakini inategemea kama upo sahemu ambayo kuna signal ya nguvu channels zitascratch lakini kama signal si ya nguvu sana channels hazionyeshi kabisa. Kwa hiyo hili si suala la Azam wala startimes au continental, si la kiufundi bali ni mapungufu ya kitekinologia.
 
upo wapi mkuu hilo tatizo hata mimi nilikuwa nalo kuna fundi alikuja na kurekebisha ila alitumia receiver ya mediacom kusetia ikawa inasoma 93/95 saizi hata ije mvua ya mawe na enjoy tu
 
Back
Top Bottom