Ctrlp
JF-Expert Member
- May 4, 2020
- 337
- 283
Wakuu habarini poleni na majukumu, jana nilipita sehemu nikakuta wanauza visimbuzi vya azam vile vya 49000 nikachukua.
Sasa shida inakuja kwenye kuwasha yani nimeseti antenna vizuri tena ipo juu sana ila hamna kitu.
Kila nikifanya installation inaandika No TV program yani hadi sasa sielewi nimewapigia huduma kww wateja wanasema labda sijaunganisha vizuri ila kwa upande wao kila kitu kipo sawa, lakini tabu ipo palepale.
Hebu wajuzi mnielezee inakuwaje hapa
Sasa shida inakuja kwenye kuwasha yani nimeseti antenna vizuri tena ipo juu sana ila hamna kitu.
Kila nikifanya installation inaandika No TV program yani hadi sasa sielewi nimewapigia huduma kww wateja wanasema labda sijaunganisha vizuri ila kwa upande wao kila kitu kipo sawa, lakini tabu ipo palepale.
Hebu wajuzi mnielezee inakuwaje hapa