Kinga(condom) zinasaidia kweli?? Au lugha za kibashara

Kinga(condom) zinasaidia kweli?? Au lugha za kibashara

Samaritan Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Posts
239
Reaction score
285
wadau mnazungumzia vipi kuhusiana na hizi kinga(mipira/condoms) ni kweli zinapunguza maambukizi ya VVU, au ndo kampeni ya kula vi"jero jero'" vyetu tuu???
 
Kinga ya kweli ni uaminifu wako mwenyewe asikudanganye mtu
 
Acha kutumia uone.Sasa we unataka kunambia ni bora usipotumia au?mbona sikusomi.Grow up man.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Mwenyewe umeshasema ni Kinga..., sasa kwanini isisaidie / isikinge ?
 
Kondomu zita kukinga na...mimba zisizotarajiwa, magonjwa lukuki ya zinaa kama, kisonono, gono, kaswende na baba lao ukimwi....

Na hata kama unaambiwa hazisaidii, bado ni kheri nusu shari kuliko shari kamili.....tumia kondomu kila unapotaka kuzini.

Na hakuna mwanamke aliyetumia kondomu akaja kujikuta eti amepata mimba....ofcoz mtu anaweza kuwa makini na matumizi ya kondomu lakini akapata ukimwi kwa njia nyingine bila yeye mwenyewe kujua....hivyo anaweza kukwambia kondom hazikumkinga kwa sababu tu anaamini ukimwi huletwa na ngono tu.
 
Bob zinasaidia sana hasa kwa magonjwa ya ngono yan burundan sana ila unachelewa tu kukojoa
 
bro hujaskia mivutano mbalimbali wengine wakipinga wengina wakiunga mkono??
 
Wewe piga denda ingia chmvini alafu vaa condom.
 
wadau mnazungumzia vipi kuhusiana na hizi kinga(mipira/condoms) ni kweli zinapunguza maambukizi ya VVU, au ndo kampeni ya kula vi"jero jero'" vyetu tuu???

kwa hesabu ya kawaida tu shs 500 inaweza kuokoa maisha yako?
 
Back
Top Bottom