Kinana na Nape ni janga la kitaifa

karekwachuza

JF-Expert Member
Dec 23, 2013
1,001
1,500
Sioni mantiki ya hawa watu kuendelea kuzunguka nchi nzima na kula hela za walipa kodi na wakiwa hawana msaada wowote huko wanakotembelea.

Mnashindwa kufanya mambo ya maana mnaanza kuwakosoa wenzenu kwenye majimbo yao,je mlikotoka nyie kuna maendeleo gani?

Acheni kudanganya wananchi.
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,534
2,000
Akili zao zinawaza kula ubwabwa tu ImageUploadedByJamiiForums1401004641.403104.jpg
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,470
2,000
Sioni mantiki ya hawa watu kuendelea kuzunguka nchi nzima na kula hela za walipa kodi na wakiwa hawana msaada wowote huko wanakotembelea,mnashindwa kufanya mambo ya maana mnaanza kuwakosoa wenzenu kwenye majimbo yao,je mlikotoka nyie kuna maendeleo gani?????acheni kudanganya wananchi

huyo kinana ni boksi kabisa hata kwenye account yake fb kaweka jinsia ya kike
 

singsong

Member
May 7, 2014
78
0
Nakuwa na wewe wasiwasi na kufikiri kwako .Maana uposema anatumia fedha za walipa kodi aache kuamasisha chama chake si afadhali yeye kuliko anayezunguka nchi tangu 2010 baada ya uchaguzi akihamasisha watu wagome ?
Hilo ndilo jembe la Ccm . Wewe unataka msaada gani chapa kazi au endelea ku suburb Dr. Slaa auchukue nchi ili awashushie mikate. Hivi unajua ni kiasi gani Dr slaa analipwa na chama? Ni unisaidie mtupi
 

T2015CCM

JF-Expert Member
Sep 13, 2012
7,931
2,000
Sioni mantiki ya hawa watu kuendelea kuzunguka nchi nzima na kula hela za walipa kodi na wakiwa hawana msaada wowote huko wanakotembelea.

Mnashindwa kufanya mambo ya maana mnaanza kuwakosoa wenzenu kwenye majimbo yao,je mlikotoka nyie kuna maendeleo gani?

Acheni kudanganya wananchi.
Hizi ziara ni za ccm, wewe chadema uawashwa nini? Tulia acha dawa iingie vizuri
 

Gwalihenzi

JF-Expert Member
Oct 21, 2011
5,126
2,000
Nakuwa na wewe wasiwasi na kufikiri kwako .Maana uposema anatumia fedha za walipa kodi aache kuamasisha chama chake si afadhali yeye kuliko anayezunguka nchi tangu 2010 baada ya uchaguzi akihamasisha watu wagome ?
Hilo ndilo jembe la Ccm . Wewe unataka msaada gani chapa kazi au endelea ku suburb Dr. Slaa auchukue nchi ili awashushie mikate. Hivi unajua ni kiasi gani Dr slaa analipwa na chama? Ni unisaidie mtupi
Ilibidi uwachukia sana watu waliosababisha upate Elimu duni na kukunyima uwezo wa kufikiri na kuandika! pole sana bibie.
 

The bos

JF-Expert Member
Feb 15, 2014
350
0
Sioni mantiki ya hawa watu kuendelea kuzunguka nchi nzima na kula hela za walipa kodi na wakiwa hawana msaada wowote huko wanakotembelea.

Mnashindwa kufanya mambo ya maana mnaanza kuwakosoa wenzenu kwenye majimbo yao,je mlikotoka nyie kuna maendeleo gani?

Acheni kudanganya wananchi.

Sera huuzwa,siasa ni kama buziness inaitaji marking na awereness na ili umshinde mpinzan lazima ujue weakness yake nakushaur nenda shule usome how to won political competition ndo utajua kuandika political movement analysis
 

Kaitampunu

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
1,913
2,000
Sioni mantiki ya hawa watu kuendelea kuzunguka nchi nzima na kula hela za walipa kodi na wakiwa hawana msaada wowote huko wanakotembelea.

Mnashindwa kufanya mambo ya maana mnaanza kuwakosoa wenzenu kwenye majimbo yao,je mlikotoka nyie kuna maendeleo gani?

Acheni kudanganya wananchi.
Umewajua leo? Hao ni majanga siku nyingi mbona?
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
7,676
2,000
Nakuwa na wewe wasiwasi na kufikiri kwako .Maana uposema anatumia fedha za walipa kodi aache kuamasisha chama chake si afadhali yeye kuliko anayezunguka nchi tangu 2010 baada ya uchaguzi akihamasisha watu wagome ?
Hilo ndilo jembe la Ccm . Wewe unataka msaada gani chapa kazi au endelea ku suburb Dr. Slaa auchukue nchi ili awashushie mikate. Hivi unajua ni kiasi gani Dr slaa analipwa na chama? Ni unisaidie mtupi
Mkuu singsong zoea kwanza touch screen ndo uanze kupost, ipo siku utamtukana mwenyekiti wako wa Chama ukiendelea pasipo kufuata ishauri wangu!
 
Last edited by a moderator:

Tukundane

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
10,771
2,000
Kinana na Nape ni janga la CCM wametengeneza CCM 2. CCM yao na CCM ya Jk ambayo inaserekali na CCM ya Kinana na Nape ambayo wanazunguka nayo nchi nzima kuishambulia CCM ya Jk yenye serekali.Kwa ujumla kuna CCM inayotawala na CCM inayoipinga CCM ilioko madarakani.
 

karekwachuza

JF-Expert Member
Dec 23, 2013
1,001
1,500
Kweli ccm sijui imewapa nini mnayoiunga mkono?mafisadi wako wapi?mmeewafunga?acheni kusapoti upuuzi
 

MPIGA ZEZE

JF-Expert Member
May 16, 2011
2,504
2,000
Kumbuka CCM ni ukoo wa panya (baba panya, mama panya, watoto panya, wajomba panya, washangazi panya). Kama uliwahi kunyofolewa na panya unajua jinsi panya wafanyavyo. Kama hujawahi uliza waliowahi kufanywa hivyo. N kwamba umelala usiku unaamka asubuhi unakuta miguu imetobolewatobolewa. -Unabia kushangaa ni nini kilichokupata! Panya hutafuna miguu ya binadamu huku wakipuliza - huwezi kusikia wala nini hadi umeatoka usingizini na wao washaondoka. Hawa jamaa wanapuliza, wakigeuka nyuma ya pazia wanatafuna. Watanganyika wakijajitambua kutakuwa kumekucha na mapanya yashojiondokea - mnabaki kutibu vidonda. Hawa ndio CCM, na hawa mapanya kinena na Nepi wako mstari wa mbele kutekeleza hiyo itikadi. Very sad :(
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom