Kinana aonekana akila bata coventry,UK!

Status
Not open for further replies.
Kuna picha zinasambaa zikimuonesha kinana akifanya shopping UK!
Je hizo picha ni aunthetic?
Mkuu hyoo ni offside trick ili aonekane mangekimambi muongo lkn kashawastukia na kashazifuta hizo post so huenda hazna ukweli yule ni dada makin na msomii cyo wa huku wana phd za ki........
 
Dah! Hili nalo ni neno. Ila tangu yule mama awe First Lady nimetokea kumpenda na kumuonea huruma sana.

Magufuli anaupendo wa pekee yaani mama janeth magufuli anatibiwa muhimbili ila kinana anampeleka india....
 
Mkuu kasema kamtuma India kutibiwa SASA km kaonekana Uk bas atakua katumwa referal ya ugonjwa mkubwa.... EEEE MUNGU TUNAKUOMBA JPM AMTUME KINANA KUPONA ILI ARUDI NYUMBAN SALAMA.
 
hivi mtu unatumwaje ukatibiwe? ni ugonjwa gani huo ulikuwa unamkera mkuu hadi akamuamrisha akatibiwe? kuna maajabu jamani
Kama tunaamini kwamba anakosea kwenye kuongea kiingereza, tuamini vile vile kwamba na hapa lugha ilimchenga. Maana haikuwa kama unavyoitafsri wewe
 
"Akili za kuambiwa changanya na zako" JK
 
This is half cooked meal!
Medium rare tena heri ingekuwa med to well ningejitahidi kula,post kama hizi zisizo na ushaidi ndizo zinazomfanya mkulu aseme watu wa mitandaoni ni wa hovyo hovyo huenda sometime he is right
 
Hii kauli ya JPM ya kusema "kamtuma India akatibiwe" naitafakari siielewi.
Ukitumia ubongo wako aliokupa Mungu utachanganyikiwa... tumia ubongo wa kuku ili uweze kuielewa io statement
 
hivi mtu unatumwaje ukatibiwe? ni ugonjwa gani huo ulikuwa unamkera mkuu hadi akamuamrisha akatibiwe? kuna maajabu jamani
Itakuwa mkuu anaumwa kinana anamukilisha kwenye matibabu kwasababu mkuu uko ngambo lugha ya malikia aipandi
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…