Kinana amburuza mh.msigwa kortini


D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
Ni Kufuatia shutuma za ujangili dhidi yake,hivyo amefungua kesi kudai fidia. ...PATAMU HAPO
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
upuuzi mwingine bana,kwani fidia inaondoa maneno ya Msigwa.Kwa nini adai alipwe?????Si amshitaki akibainika na kosa afungwe???Mafisadi washakuwa watumwa wa fedha,kila wakilala wakiamka wanawaza hela,itafikia hata mke wake akimkosea ataenda kudai kulipwa mahamani.
JAMBAZI NI JAMBAZI TU.
tutaleta na tembo waje kutoa ushahidi na haya yatakuwa ni maajabu ya muumba.
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Ni Kufuatia shutuma za ujangili dhidi yake,hivyo amefungua kesi kudai fidia. ...PATAMU HAPO
na akikutwa na hatia,yani huyo kajipeleka mwenyewe
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,510
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,510 280
Aliyekamatwa na makontena ya pembe za ndovu kwenye meli ndio mwizi kwa mujibu wa sheria za kimataifa kinana ni jangili.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
80
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 80 145
Ni Kufuatia shutuma za ujangili dhidi yake,hivyo amefungua kesi kudai fidia. ...PATAMU HAPO
Msigwa alitamka shutuma hizo ndani ya bunge au mitaani???
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
Lakini hata kama ni kweli au si kweli juu ya shutuma zake ni lazima mtu aonyeshe kupingana na hoja japo kweli inabaki nafsini mwake
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,979
Likes
9,988
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,979 9,988 280
haki yake kufanya hivyo, ni fundisho jingine kwa watu kuacha siasa za kishabiki na kutoa statements ukiwa na valid proof, haya sasa msigwa unayo nafasi ya kutudhihirishia uliyoyasema..tuache porojo madhara yake ndio kama haya..
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,039
Likes
7,116
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,039 7,116 280
Msigwa alitamka shutuma hizo ndani ya bunge au mitaani???
Ndani ya bunge,akiwa na kinga kisheria,anachokifanya kinana ni kusambaza shutuma hiyo hadi wasioelewa kinachoendelea sasa wataelewa kuwa kinana ni jangili,ni bora angejikalia kimya tu upepo huu upite kama ilivyopita mingine,kinana ni headless.
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
haki yake kufanya hivyo, ni fundisho jingine kwa watu kuacha siasa za kishabiki na kutoa statements ukiwa na valid proof, haya sasa msigwa unayo nafasi ya kutudhihirishia uliyoyasema..tuache porojo madhara yake ndio kama haya..
Kimsingi shutuma hizo zitathibitika mahakamani kama ni porojo, siasa za kishabiki, au madhara kwake mpaka hapo uamuzi au kweli itakapotolewa na chombo cha haki ( mahakama kuu ya TZ) ambako amefungua shauri lake.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,510
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,510 280
Msigwa alitamka shutuma hizo ndani ya bunge au mitaani???
Aliyasema mwanzo bungeni then akaja kuwafafanulia wananch wa iringa wkt akizungumza na wamachinga..kinana haruki sanasana yeye ndio atamlipa msigwa gharama za kuendesha kesi.
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,096
Likes
361
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,096 361 180
Hyu janaa nae nasikia hatariiiii....hajasema kiasi gani cha fidia?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,510
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,510 280
haki yake kufanya hivyo, ni fundisho jingine kwa watu kuacha siasa za kishabiki na kutoa statements ukiwa na valid proof, haya sasa msigwa unayo nafasi ya kutudhihirishia uliyoyasema..tuache porojo madhara yake ndio kama haya..
Kinana ni jangiri meli zake zilikamatwa na pembe za ndovu na kampuni yake ndio iliyokuwa inasafirisha kwa mujibu wa sheria za kimataifa anayefacilitate wizi naye ni mwizi na ndio maana hata ukikodisha gari kwa mtu kwenda kubeba mali za wizi au magendo basi hadi hlo gari na lenyewe lina kosa.
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
La msingi ni mahakama kutenda haki na sio kupata shinikizo toka kwa wanene wa inji hii
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Nimeisikia hiyo magazetini.
Kuna wadau hapa majamvini walimwahidi msigwa kwamba wana ushahidi wa ziada dhidi ya Kinana, ambapo waliahidi kumpa Msigwa endapo Kinana angethubutu kwenda mahakamani.
Haya sasa, ni wakti muafaka kumpa huo ushahidi msigwa.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Nimeisikia hiyo magazetini.
Kuna wadau hapa majamvini walimwahidi msigwa kwamba wana ushahidi wa ziada dhidi ya Kinana, ambapo waliahidi kumpa Msigwa endapo Kinana angethubutu kwenda mahakamani.
Haya sasa, ni wakti muafaka kumpa huo ushahidi msigwa.
You are very right mkuu...Wakati ni sasa.....
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
Nimeisikia hiyo magazetini.
Kuna wadau hapa majamvini walimwahidi msigwa kwamba wana ushahidi wa ziada dhidi ya Kinana, ambapo waliahidi kumpa Msigwa endapo Kinana angethubutu kwenda mahakamani.
Haya sasa, ni wakti muafaka kumpa huo ushahidi msigwa.
Hivi mfano endapo ikathibitika mahakamani shutuma hizo zina ushahidi, hapo inakuwaje sasa?
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Msomali kachachamaa hahahahahahahaha ukweli cku zote unauma sana ndo maana kakimbilia cort asafishwe japo moyo wake unabwita maana anajua kama anazidi kuharibu zaidi sasa kila mtu atajua kuwa yeye ni jambazi wa tembo. Mungu yupo na ukweli utajurikana tu.
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
Tarangire simba dume wamebaki wawili tu..!!!
huyu kinana anatakiwa anyongwe kabisa ,hawa viongozi wa sisiemu ni majanga jamani.
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653