Kinana akiri CCM inachukiwa sababu ya rushwa

Kinana akiri CCM inachukiwa sababu ya rushwa

Tarehe 12/10/2014 katibu mkuu wa ccm (Mh Abrahaman Kinana, ambaye Mh Peter Msigwa anamuita "Weka mbali na tembo") akiwa anahitimisha ziara yake kwenye uwanja wa Mwembetogwa mjini Iringa, alitumia maneno ambayo mtu makini hawezi kuyapuuza.

Alisema yafuatayo:
1. "...CCM ni wapuuzi na tumefika hapa kutokana na upuuzi wetu..."
2. "...Chama chetu kina viongozi wabadhirifu na wezi, tumekalia rushwa..."
3. "...Viongozi hawatatui kero za wananchi, wao wanajiona wakubwa wanajifungia ofisini tu..."
4. "...Tuna siasa za makundi,..haya ndio yamewapa CHADEMA umaarufu kutokana na upuuzi wetu..."

MANTIKI YA KAULI HIZO
1. Kama CCM niwa puuzi, na Kinana ni kiongozi wa ccm maana yake na yeye ni sehemu ya kile anachokisema (mpuuzi). Kwa maana hiyo mwanaCCM anayeshabikia chama chenye viongozi wapuuzi kama alivyosema katibu wao mkuu na yeye atakuwa mpuuzi (hapa unaweza kufikiria kidogo kuhusu mchakato wa katiba namna ulivyokwenda).

2. Kwa kuwa Kinana ni mtendaji mkuu na kwa maana hiyo anajua yaliyomo ndani kuliko sisi, ni sawa na kutangaza kuwa ndani kuna uvundo, kunanuka, na kuna uozo wa rushwa na ubadhirifu (fikiria kidogo ufisadi wa Epa, Escrow akaunti, na hata yeye mwenyewe meli yake kukamatwa na meno ya Tembo huko China).

3. Kama Kinana anakiri kuwa viongozi hawatatui kero za wananchi maana yake ni kwamba wako kinyume na 'Peoples' Power'. Wao ndio wanaongoza serikali, na kwa mujibu wa katiba ya sasa ibara ya 8 inasema "...Mamlaka na madaraka ya serikali yako mikononi mwa wananchi na serikali itapata mamlaka na madaraka yake kutoka kwa wananchi..".

Kauli za Kinana zina mwangwi wa kuwaamsha wananchi wasioelewa kutoka kwenye lindi la usingizi mzito. Kauli hizo zingetoka kwa kiongozi wa upinzani zingekuwa na fafsiri nyingine. Lakini kwa kuwa zimetoka kwenye kinywa cha mtendaji mkuu wa chama, pamoja na upuuzi wake si kauli za kupuuza.

Jamaa amekiri na kuthibitisha kauli ya John Mnyika aliyowahi kuitoa bungeni kuwa nchi yetu imefika hapa kutokana na udhaifu wa Kikwete na upuuzi wa viongozi wa CCM na serikali yake.

Weka mbali na chama cha wapuuzi!

:israel:

View attachment 194784 View attachment 194785 View attachment 194786
Hawa unawaweka kundi gani au la kundi la matahila.
 
Huyu Kinana hastahili kuwa raia wa Tanzania, angeridi kwao Somalia kwa manufaa ya Tembo wetu. Ameenda Iringa mahsusi ili ashirikiane na Lukuvi kupiga dili za Tembo wa Ruaha

Kinana, weka mbali na Tembo
 
Amesahau na undugunization. Sasa hivi ticket ya kuwa kiongozi ndani ya CCM na kwa bahati mbaya hata kwa baadhi ya vyama vinavyoipinga CCM ni fedha za kugawa rushwa au mahusiano ya kinasaba na viongozi wa ngazi za juu.
 
ITV kuandika hivyo haishangazi....lakini Kinana alikuwa anatoa tathmini ya wananchi....kadri alivyowatembelea na kupata maoni yao na amewahakikishia wananchi kuwa tutajirekebisha ...wewe utabaki na labda tuuuu..sisi tunajitathmini tunajirekebisha tunasonga mbele

ina maana ndani ya mwaka mmoja uliobaki mtaacha rushwa, ufisadi, ubadhilifu na wizi wa mali za umma ili ikifika 2015 muwe wasafi?
 
360487079.jpg

mibaba mizima inamchangia mtu mmoja tu?
 
Hatujawahi kuwa wala rushwa....kama miongoni mwetu wapo wachache wanaokula rushwa, hao hawana tofauti na akina mbowe na ndesa wanaonunua majimbo kwa mabilioni....kumbuka kwenye msafara wa mamba na kenge wamo...lakini tutajitahmini na tutaweka mgombea anayekubalika na hakika tutawabwaga...
ina maana ndani ya mwaka mmoja uliobaki mtaacha rushwa, ufisadi, ubadhilifu na wizi wa mali za umma ili ikifika 2015 muwe wasafi?
 
Back
Top Bottom