Kinadada!


S

Sirikali

Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
84
Likes
13
Points
15
S

Sirikali

Member
Joined Dec 16, 2010
84 13 15
Mdogo wenu nimependa kibinti cha malawi...mara mbili za mwanzo tuliongea vizuri sana...wiki chache baadaye nilipoanza kuonesha kuwa namtamani akaanza mapozi...uwiii..sikuhizi nikigonga mlango anafungua tunasalimia halafu anaufunga kwanguvu bila kunisemesha chochote..nabaki kwa nje natabasamu tuu...msaada wa mbinu jamani nimdake huyu binti wa miaka 19...shule haipandi kabisa namuwaza all the time.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
Ukome kuwafuata fuata ma hausi gelo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mmmh 19yrs jaman?
aya.
na wewe 20yrs?
 
S

Sirikali

Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
84
Likes
13
Points
15
S

Sirikali

Member
Joined Dec 16, 2010
84 13 15
Nipe mbinu jamani, wote tunasoma chuo mwaka wa kwanza, sio watoto kiviiivo.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nipe mbinu jamani, wote tunasoma chuo mwaka wa kwanza, sio watoto kiviiivo.
Waulize wanachuo wenzako wa malawi wanawapataje wasichana wa kimalawi
Pengine unatakiwa uende uchi ! we unaenda na mijinzi yako:A S-alert1:
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
Mdogo wenu nimependa kibinti cha malawi...mara mbili za mwanzo tuliongea vizuri sana...wiki chache baadaye nilipoanza kuonesha kuwa namtamani akaanza mapozi...uwiii..sikuhizi nikigonga mlango anafungua tunasalimia halafu anaufunga kwanguvu bila kunisemesha chochote..nabaki kwa nje natabasamu tuu...msaada wa mbinu jamani nimdake huyu binti wa miaka 19...shule haipandi kabisa namuwaza all the time.
soma dogo achana na hayo, kwani mkopo umeshapata?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Mdogo wenu nimependa kibinti cha malawi...mara mbili za mwanzo tuliongea vizuri sana...wiki chache baadaye nilipoanza kuonesha kuwa namtamani akaanza mapozi...uwiii..sikuhizi nikigonga mlango anafungua tunasalimia halafu anaufunga kwanguvu bila kunisemesha chochote..nabaki kwa nje natabasamu tuu...msaada wa mbinu jamani nimdake huyu binti wa miaka 19...shule haipandi kabisa namuwaza all the time.
Yani wewe umejiunga JF kwa jambo moja tu... Zinaa, basi!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Mwanafunzi hatuwezi kukufundisha mbinu za uzinzi soma bwana kama unataka tuulize mbinu za kusoma upo mwaka wa kwanza yu have long way to go!
Mdogo wenu nimependa kibinti cha malawi...mara mbili za mwanzo tuliongea vizuri sana...wiki chache baadaye nilipoanza kuonesha kuwa namtamani akaanza mapozi...uwiii..sikuhizi nikigonga mlango anafungua tunasalimia halafu anaufunga kwanguvu bila kunisemesha chochote..nabaki kwa nje natabasamu tuu...msaada wa mbinu jamani nimdake huyu binti wa miaka 19...shule haipandi kabisa namuwaza all the time.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152