Kinachofanya ajira mpya za serikali zisitolewe ni hiki

  • Thread starter MTEMI WA KIJANI
  • Start date

M

MTEMI WA KIJANI

Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
39
Likes
62
Points
25
M

MTEMI WA KIJANI

Member
Joined Mar 5, 2016
39 62 25
Pesa ambazo zilikuwa zimetengwa kwa ajili ya kutoa ajira mpya serikali ndio ambazo zimetumiwa kununua ndege mbili aina ya Bombardier na ndege zingine zimekwisha kuagizwa. Aidha pesa zingine zimeelekezwa katika ujenzi wa uwanja wa ndege wa kisasa kule Chato. Tanzania ya Viwanda inakuja!!!.
 
mtafiti05

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
967
Likes
586
Points
180
Age
48
mtafiti05

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
967 586 180
Na serikali iache tu kuajir! Upuuz mtupu!
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,786
Likes
4,892
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,786 4,892 280
Pesa ambazo zilikuwa zimetengwa kwa ajili ya kutoa ajira mpya serikali ndio ambazo zimetumiwa kununua ndege mbili aina ya Bombardier na ndege zingine zimekwisha kuagizwa. Aidha pesa zingine zimeelekezwa katika ujenzi wa uwanja wa ndege wa kisasa kule Chato. Tanzania ya Viwanda inakuja!!!.
Umesahau marudio ya uchaguzi Zanzibar
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,776
Likes
6,440
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,776 6,440 280
Huu sasa ni uchochezi. Ukitakiwa m7 mi sichangii hata mia
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,469
Likes
4,480
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,469 4,480 280
yaani kama kuna kiumbe nakich
ukia mi pombe
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,361
Likes
16,447
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,361 16,447 280
2020 zamu yake! hata akipiga pushap aongeze na gym kabisa harambi kitu
 
G

gustavolu

Member
Joined
Oct 31, 2016
Messages
72
Likes
50
Points
25
G

gustavolu

Member
Joined Oct 31, 2016
72 50 25
Pesa ambazo zilikuwa zimetengwa kwa ajili ya kutoa ajira mpya serikali ndio ambazo zimetumiwa kununua ndege mbili aina ya Bombardier na ndege zingine zimekwisha kuagizwa. Aidha pesa zingine zimeelekezwa katika ujenzi wa uwanja wa ndege wa kisasa kule Chato. Tanzania ya Viwanda inakuja!!!.
fiction story
 
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,898
Likes
1,516
Points
280
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,898 1,516 280
What if serikali haitoajiri? Mnaweza kweli ku survive kwenye private sector nyie?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,394
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,394 280
Naona mzizi uliojichimbia ndo unapanga budget siku hizi
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,391
Likes
51,002
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,391 51,002 280
Ndege 7
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,781
Likes
4,330
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,781 4,330 280
huu ni uchochezi indirectly
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Mmchague tena awahenyeshe mtaani.
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304