Kimya cha Dr Slaa kina mshindo mkuu


S

shilanona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
13
S

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 0 13
Jamvini!!
Mbona kimya hiki kinanipa wasiwasi? Huyu Mpambanaji wetu Dr Slaa yuko huru na salama kweli? Watanzania chungu nzima hatukukubaliana na matokeo ya Tume ya Uchaguzi, lakini mbona subiri subiri inataka kutuumiza matumbo? Au zile tetesi za kwamba Dr Slaa yuko kwenye kizuizi cha nyumbani ni za kweli?
 
H

Hegelyakoni

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
H

Hegelyakoni

Member
Joined Oct 7, 2010
31 0 0
mzee hana pressure anasubiri kuiteka nchi 2015 kwasasa yuko bunge
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Jamvini!!
Mbona kimya hiki kinanipa wasiwasi? Huyu Mpambanaji wetu Dr Slaa yuko huru na salama kweli? Watanzania chungu nzima hatukukubaliana na matokeo ya Tume ya Uchaguzi, lakini mbona subiri subiri inataka kutuumiza matumbo? Au zile tetesi za kwamba Dr Slaa yuko kwenye kizuizi cha nyumbani ni za kweli?
Dr.Slaa ametuacha kwenye mataa, asingekwenda dodoma wakati mamillion ya wazalendo hawajui msimamo wake. We spent sleepless nights guarding election boxes, risking our own lives by comfroting ccm security machinery and now he is in dodoma shaking hands with ccm thugs, the very same people who corrupted the election and physically abused us. Tulikosa usingizi na kupigwa mabomu bure! Dr. Slaa should be kind enough to talk to the people or at least apologize for not doing so. Ukimya utaondoa imani ya watu kwa huyu bwana, wapenda mageuzi wa kweli watakuja kuamini kwamba na yeye ni mbabaishaji tu kama waliomtangulia.
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Dr ana busara nyingi sana. Akurupuki, anapanga jeshi kwanza. J2 ataongea
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Dr.Slaa ametuacha kwenye mataa, asingekwenda dodoma wakati mamillion ya wazalendo hawajui msimamo wake. We spent sleepless nights guarding election boxes, risking our own lives by comfroting ccm security machinery and now he is in dodoma shaking hands with ccm thugs, the very same people who corrupted the election and physically abused us. Tulikosa usingizi na kupigwa mabomu bure! Dr. Slaa should be kind enough to talk to the people or at least apologize for not doing so. Ukimya utaondoa imani ya watu kwa huyu bwana, wapenda mageuzi wa kweli watakuja kuamini kwamba na yeye ni mbabaishaji tu kama waliomtangulia.
kunywa uji ukalale we unadhani huyu ni makamba au chiligati anayekurupuka tu
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,096