Kilwa Road baada ya kumalizika imeanza kuharibika!

Kilwa Road baada ya kumalizika imeanza kuharibika!

Ni Kilwa road,sio barabara ya Kilwa road!hii barabara haiishi miaka nenda rudi.hivi mkataba una liquidated damage kweli?!
 
Barabara ile tangu nimezaliwa naona inafanyiwa repair tu, nafikiri mpaka mwisho wa maisha yangu ntaiacha kama ilivyo.
 
Mh. Dr. Magufuli sijui kama una habari kuwa kijipande cha barabara ya Kilwa sehemu ya Mtoni kwa Aziz Ali hadi Mtoni Mtongani kama km 3 au 4 hivi, sisi tunaoishi na wenye biashara along this road tunaumia na vumbi, tunakohoa kutokana na kutokuwekwa lami kijipande hiki kwa muda mrefu sasa, sijui tatizo ni nini.

Yote tisa, kumi ni pale sasa mvua ya jana na leo malori yameanza kukwama na kuleta jam na usumbufu mkubwa. Kwa kuwa tunakujua utendaji wako nadhani utalipa kipaumbele hili.

Asante!
 
Hii ni serikali sikivu watatuma mkandarasi aje kupima eneo hilo na kisha kutuma vifaa vya kazi
 
Huu ni upuuzi mwingine,inakuwaje ufanye jambo la athari kubwa kama hili na viongozi mko mnapita barabara hiyo hiyo? Nini maana ya uongozi?

Huyu mkandarasi kama alikuwa hana uwezo wa kukarabati barabara hii ilikuwaje mkampa tenda hiyo? Amechimbua lami sasa ni miezi miwili, hajengi wala hakuna dalili ya kujenga.

Kuanzia Saba Saba Ground hadi Mtongani ni maafa kwa wanaotumia barabara hii. Kipindi hiki cha mvua ndio maafa makubwa .

Tunahitaji matengenezo ktk barabara hiyo kodi mnakusanya kila leo.
 
Tunapata tabu kweli, sasa usiombee uwe umekamata bomba yaani hata kama ulikula makande msosi wote unayeyukia kwenye foleni
 
hahahaah kweli kabisa
ila wilaya hii naona sehemu nyingi miradi ya barabara kama imesimama
jumapili nilipita kilwa road hicho kipande hakifai aisee



Na huu msimu wa uchaguzi
ukiuliza sana utaambiwa umenunuliwa na kambi ya mgombea mmoja kumchafua mtu
bora kunyamaza
 
Huko si ndio JUMA NATURE.ANATAKA KUIKOMBOA.KUTOKA KWA CCM AU!?
 
Back
Top Bottom