kilomiter za gari.


U

upeo

Senior Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
181
Likes
82
Points
45
U

upeo

Senior Member
Joined Jun 10, 2013
181 82 45
wakuu naomba elimu kueleweshwa namna ya kusoma kilomiter,siamini kama gari imeenda kilomiter hizo kwani juzi kwenye screen ya gari y imesoma number 99754 lakini cha kushangaza baada ya 3 days tu ime read 28660 je kiutalamu hapa gari ishaenda kilomita ngapi? na hii gari ni ya abiria inafanya mizunguko hapa hapa mjini dodoma , inakwenda udom kilomiter 18 na kurudi 18 kwa siku inakwenda tripu 4 kwa 8 .je kwa kilomiter hizo kwa muda wa 3days kweli zinaweza kufika? kwani kila nikipiga hesabu haziji.na gari yangu siendeshi mimi nimewajiri mtu .je mnahisi dereva katoka nnje ya dom au mahesabu sawa sawa shukran.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,610
Likes
1,646
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,610 1,646 280
Angalia vizuri hiyo dashboard yako


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,610
Likes
1,646
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,610 1,646 280
Hiyo kubwa ndiyo real km gari imetembea, hizo nyingine jamaa alikuwa napima umbali from point A to B, hilo lipo kwenye dashboard ya gari,
Kupata real km soma ikiwa inasema ADO


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,916
Likes
1,561
Points
280
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,916 1,561 280
Nisubiri kuna Jamaa nikamwite ndo anayajua hayo mambo,usiondoke nisubiri haphapa
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,916
Posts 29,788,523