Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.

Wewe ni mpumbafu sana sasa Lowassa inamuhusu nini au unatafuta kukunwa?
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.
Akili yako ni kama hao waendeshao boda boda.
Huna breki
Huna uelekeo
Unapakia masuala ha kisiasa usiyoyajua
Unasimama popote kupakia na kushusha issue
Huna helmeti

Mada imekaa kiboda boda!
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.

Sijawahi kuona mtu mshemzi na mpu
mbapumbu kama huyu anayejiita Yeriko Nyerere dawa yako nikusuguliwa tuu
 
The truth always has its way.. Si kila ukweli unasemwa ndugu, be careful! The truth speaks by itself!

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.

Huu ni ujinga kama.ujinga mwingine
 
=> who u..?? wtf..!!!

==> Ur poor minded as ur stupid friend as well...wht u know...!!?? only upuuzi...huna adabu ww...!!!

=> Gwalo ayoo...


Mimi nadhani matusi yote uliyotukana hapo ndiyo yakwakwo,naamini fika hata mama yako alipata taabu kukuelimisha wakifuatia walimu wako. Yericko Nyerere,kwa jinsi nilivyomuelewa na alivyoeleza hajamaanisha kifo cha kufariki dunia,badala yake ni lugha ya picha yaani kifo cha kisiasa. Think bigger nyie magamba.
 
Hivi mirembe bado inapokea wagonjwa au wamesitisha huduma.
Hips za kichina ni janga....! Zinaua hadi uwezo wa kufikiri....Napendekeza uwe unalala tu kuliko kuja kutapikia threads zinazotakiwa kujibiwa kwa hoja..!
 
Hivi mirembe bado inapokea wagonjwa au wamesitisha huduma.

hata mimi nashangaa mpaka sasa hawajakufikisha wewe mpaka leo...kwa kweli mirembe hawajui kazi...ulitakiwa uwe huko tangu december.
 
Akili yako ni kama hao waendeshao boda boda.
Huna breki
Huna uelekeo
Unapakia masuala ha kisiasa usiyoyajua
Unasimama popote kupakia na kushusha issue
Huna helmeti

Mada imekaa kiboda boda!

kama lowasa alivyowatamani ...hao hao ulivyowaelezea..
 
Hehee leo nimepima uwezo wawana jf, hakika nalazimika kujisifu bila kusubiri kusifiwa,

Sijajua idadi ya wajinga kujiunga jf imeongezeka au idadi ya werevu kuwepo jf imepungu?

Wana jf, ndani ya miezi sita iliyopita Lowassa ametumia milioni 680, kununua bodaboda na kufadhiri waendeshesha bodaboda wapatao laki 570 kwa mikoa ya mwanza na Dar pekee, amewaahidi kuwa wafanye kazi bila kubughudhiwa na kuwa yeye ndie rais ajae wa Tz,

Lakini leo wanafukuzwa mijini huku yeye anakula pa diemu zake za kutosha pale Dom.

Hahaaahaa Jah simama nimi kwa kile neno huru!
 
=> who u..?? wtf..!!!

==> Ur poor minded as ur stupid friend as well...wht u know...!!?? only upuuzi...huna adabu ww...!!!

=> Gwalo ayoo...

modds. Huyu mtu katukana tusi kubwa mtendeeni haki yake ..
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.

Uchizi si lazima uvae pichu kichwani hata wewe ni mmoja wao
 
Hehee leo nimepima uwezo wawana jf, hakika nalazimika kujisifu bila kusubiri kusifiwa,

Sijajua idadi ya wajinga kujiunga jf imeongezeka au idadi ya werevu kuwepo jf imepungu?

Wana jf, ndani ya miezi sita iliyopita Lowassa ametumia milioni 680, kununua bodaboda na kufadhiri waendeshesha bodaboda wapatao laki 570 kwa mikoa ya mwanza na Dar pekee, amewaahidi kuwa wafanye kazi bila kubughudhiwa na kuwa yeye ndie rais ajae wa Tz,

Lakini leo wanafukuzwa mijini huku yeye anakula pa diemu zake za kutosha pale Dom.

Hahaaahaa Jah simama nimi kwa kile neno huru!

Ukiona mtu katema mate hewani halafu anaanza kuchekelea ujuu uwendawazimu tayari.

Mirembe case!
Wahi ukatibiwe,
 
Huyo Yericko Nyerere hatokei ukoo wa nyerere hata wanafamilia wa nyerere wanamkana

Anafanya hivyo kutumia jina hilo kujifurahisha tuh

Do not take him seriously..
Mpuuzi sana huyu bwana. Nyerere angekuwa na mawazo njiti kama Yeriko angekufa miaka ya 50 kabla hata ya uhuru wenyewe. Mtu yeyote anaedai maisha ya vijana yapo kwenye vyama vya siasa ni mwendawazimu na hajitambui hata kidogo. Yeriko na majuha wenzake wanajitambua.
 
Hehee leo nimepima uwezo wawana jf, hakika nalazimika kujisifu bila kusubiri kusifiwa,

Sijajua idadi ya wajinga kujiunga jf imeongezeka au idadi ya werevu kuwepo jf imepungu?

Wana jf, ndani ya miezi sita iliyopita Lowassa ametumia milioni 680, kununua bodaboda na kufadhiri waendeshesha bodaboda wapatao laki 570 kwa mikoa ya mwanza na Dar pekee, amewaahidi kuwa wafanye kazi bila kubughudhiwa na kuwa yeye ndie rais ajae wa Tz,

Lakini leo wanafukuzwa mijini huku yeye anakula pa diemu zake za kutosha pale Dom.

Hahaaahaa Jah simama nimi kwa kile neno huru!

unasuguliwa wewe mjinga ni wewe unaetafuta umaarufu kwa kuombea wenzio wafe pumbafu zako kabisa
 
Huwezi kuamini kuwa sasa mzee six ndiyo hatari ya mjini badala ya lowassa.mzee six anazo funguo za kueleweka Tanzania ielekee wapi? Jamani shule nzuri bana.leo jamaa anawaapisha wabunge 629 ni zaidi ya mkuu wa nchi.pole mzee lowassa ndo life ilivyo
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.

Mimi ni Kamanda wa CDM, naipenda sana chama hiki na viongozi wake! Lakini kusema ukweli Yericko, katika hili la kumtakia binadamu mwenzio kifo wakati kazi hiyo sio yako ni ya Mwenyezi Mungu, sikubaliani na wewe na naamini sio msimamo wa CDM bali ni msimamo wako ambao ni mbaya sana!

Sikatai kuwa Lowasa kafanya hayo na simtetei maana napingana nae kwa mengi mengi sana lakini sikubaliani nawe kumtakia mwenzio mabaya/kifo!

Kwa kufanya vile sana sana utamuongezea siku zake za kuishi na pengine wewe ukatangulia kabla yake!

Sikuamini kama ni wewe ndo umeandika haya! Na kwa style hii, ninyi ndo mnatuharibia image ya chama!
 
nchi yangu njia yangu, utaratibu ni bora kuliko vurugu, mbona daladala zilifutwa hamkuweka uzi hapa
 
Back
Top Bottom