Kilio elimu ya juu


E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
Wanajamii nimekutana asubuhi hii pale ubungo Bus terminal na kijana aliye chaguliwa kuanza masomo pale IFM Kozi ya Banking and Finance. Amenyimwa mkopo na loan board hata wa asilimia 0. Tuition fee peke yake ni Tshs.1,920,000 (Millioni moja na laki tisa na elfu ishirini).Hivi sasa kadiri ya maelezo yake anarudi nyumbani Arusha (Arumeru Magharibi) kwani hana namna ya kusoma tena na amesisitiza hana sababu ya kuendelea kuishi. Amenionyesha vyeti vyake ana Division 3 point 14. JAMANI NIMECHOKA NA KUDUWAA WANGAPI WAPO KAMA HUYU.
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
KAMA NI KWELI, HIO NI RASILIMALI YA TAIFA INAYOPOTEA.

ILA KUNA TATIZO PIA HESLB; WALIOKOPA MIAKA YA MWANZO HAWALIPI, HIVYO KUFANYA AVAILABLE FUNDS KUWA CHACHE MNO.

WADAU

MWAKA HUU HESLB CUTOFF POINT YAO ILIKUWA NGAPI? MAANA NI COMPETITIVE

tHANKS FOR THE POST
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Sikutarajia kama leo roho itaniuma namna hii.
Nimeumia sana baada ya kusoma hii taarifa ya kusikitisha.
kijana kama huyo wakitokea akina 'osama' wakimtrain kulipua Tanzania, atakubali na bila kipingamizi.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Wanajamii nimekutana asubuhi hii pale ubungo Bus terminal na kijana aliye chaguliwa kuanza masomo pale IFM Kozi ya Banking and Finance. Amenyimwa mkopo na loan board hata wa asilimia 0. Tuition fee peke yake ni Tshs.1,920,000 (Millioni moja na laki tisa na elfu ishirini).Hivi sasa kadiri ya maelezo yake anarudi nyumbani Arusha (Arumeru Magharibi) kwani hana namna ya kusoma tena na amesisitiza hana sababu ya kuendelea kuishi. Amenionyesha vyeti vyake ana Division 3 point 14. JAMANI NIMECHOKA NA KUDUWAA WANGAPI WAPO KAMA HUYU.
Wako wengi sana matatizo mengi ya nchi hii huwa tuna tabia ya kudharau na kupuuzia mambo ya msingi.
Mfano mzuri wakati ule wanavyuo wanagomea haya mambo wakapigwa hadi mabomu wazazi/walezi hawakunga mkono wala kuafiki kwa kisingizio wanataka wapewe hela ili wakalewe au kula raha na haya ndo matokeo yake.
Kwa sistimu ya nchi huwezi kukopesha watu wakati hujawaandalia mazingira mazuri ya kurudisha na ndo maana hata wale waliokopeshwa ni ngumu kuwakamata......agrhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Wako wengi sana matatizo mengi ya nchi hii huwa tuna tabia ya kudharau na kupuuzia mambo ya msingi.
Mfano mzuri wakati ule wanavyuo wanagomea haya mambo wakapigwa hadi mabomu wazazi/walezi hawakunga mkono wala kuafiki kwa kisingizio wanataka wapewe hela ili wakalewe au kula raha na haya ndo matokeo yake.
Kwa sistimu ya nchi huwezi kukopesha watu wakati hujawaandalia mazingira mazuri ya kurudisha na ndo maana hata wale waliokopeshwa ni ngumu kuwakamata......agrhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Nina alama katika mwili wangu kwa lile tukio pale SURVEY.......Wazazi walikua wanasema sie hatuna haja na shule...tunaangalia pesa tu.....
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,085
Likes
1,177
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,085 1,177 280
Tunamsaidiaje huyu dogo? mana haya mafisadi yanaiba tu kijana kama huyu anakosa fursa ya kusoma.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
dah,this is terrible na sijui tuendako itakuwaje!

Ila asife moyo asubiri next year,

au kama anaweza kiji-support kwa semester moja aende chuo then akiwa chuo anaanza mchakato wa mkopo kwa mara nyingine,

wengi wamefanya hivo hapa UDSM ila wao atleast walikua na kauwezo sijui kwa ndugu yangu kama ataweza na ada yenyewe kubwa balaa.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Wanajamii nimekutana asubuhi hii pale ubungo Bus terminal na kijana aliye chaguliwa kuanza masomo pale IFM Kozi ya Banking and Finance. Amenyimwa mkopo na loan board hata wa asilimia 0. Tuition fee peke yake ni Tshs.1,920,000 (Millioni moja na laki tisa na elfu ishirini).Hivi sasa kadiri ya maelezo yake anarudi nyumbani Arusha (Arumeru Magharibi) kwani hana namna ya kusoma tena na amesisitiza hana sababu ya kuendelea kuishi. Amenionyesha vyeti vyake ana Division 3 point 14. JAMANI NIMECHOKA NA KUDUWAA WANGAPI WAPO KAMA HUYU.
Hiyo ni sehemu ya sera ya CCM. Maisha bora kwa kila Mtz
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
Wanajamii nimekutana asubuhi hii pale ubungo Bus terminal na kijana aliye chaguliwa kuanza masomo pale IFM Kozi ya Banking and Finance. Amenyimwa mkopo na loan board hata wa asilimia 0. Tuition fee peke yake ni Tshs.1,920,000 (Millioni moja na laki tisa na elfu ishirini).Hivi sasa kadiri ya maelezo yake anarudi nyumbani Arusha (Arumeru Magharibi) kwani hana namna ya kusoma tena na amesisitiza hana sababu ya kuendelea kuishi. Amenionyesha vyeti vyake ana Division 3 point 14. JAMANI NIMECHOKA NA KUDUWAA WANGAPI WAPO KAMA HUYU.
Huu utaratibu kwa kweli haufai kabisa. Elimu inabidi iwe haki ya kila kijana wa kitanzania. Hiyo hela ni nyingi sana.. na ukweli ni kwamba mtanzania wa kawaida (na hata wa middle class ya kitanzania) hawezi kumudu kulipa hela hiyo kwa mwaka.
 
K

kansiana

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
K

kansiana

Member
Joined Nov 8, 2010
35 0 0
Kile HESLB kinafanya sio kitu kizuri, wala huwezi kiukitafakari, wala kutolea maamuzi ni sawa na usimamizi wa kura za uchaguzi chini ya NEC. Uliza wanachuo wote utakukuta 100% majority ni wale wanaotoka katika mtandao wa watu wenye uwezo. You cannot imagine!!!. Ndio maana mara baada ya Kikwete kuapishwa amepewa ushauri wa bure kuchukua mazuri ya CHADEMA!!!
 
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
1,385
Likes
245
Points
160
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
1,385 245 160
watu tukisema CCM haitakiwa kuwa madarakani wazee vijijini hawaambiwi kitu kuhusu CCM
 

Forum statistics

Threads 1,236,340
Members 475,106
Posts 29,254,803