Kilimo cha miti - Mufindi


M

MansaMusa

Senior Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
103
Likes
4
Points
0
M

MansaMusa

Senior Member
Joined Sep 11, 2013
103 4 0
Wana JF
Nauza shamba la kupanda miti.
Zipo hekari 100, wilaya ya Mufindi kijiji cha Ibwanzi.

Kila Hekari ni Tsh 120,000/=.
Msimu ndio huu changamkieni dili hili, ukinunua nyingi bei inapungua.

Pia nitakuuzia na miche ya miti kwa Tsh 80/= tu kwa mche.

Contact: 0687 022 411
 
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
452
Likes
71
Points
45
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
452 71 45
Bado hujanipa sababu nzuri ya kununua kwa bei hiyo. Tutapanda magari ya kwenda mdabulo halafu mwisho wa gari kule tutanunua kwa bei ya buure.Nikitoa million 2 nitajipimia mwenyewe .
 
M

MansaMusa

Senior Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
103
Likes
4
Points
0
M

MansaMusa

Senior Member
Joined Sep 11, 2013
103 4 0
Bado hujanipa sababu nzuri ya kununua kwa bei hiyo. Tutapanda magari ya kwenda mdabulo halafu mwisho wa gari kule tutanunua kwa bei ya buure.Nikitoa million 2 nitajipimia mwenyewe .
Vizuri pia waonyeshe na wadau wengine wakanunue huko ununuako weye, ili uwasaidie wengi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966