Kilichosababisha umeme kukatika alfajiri

Kilichosababisha umeme kukatika alfajiri

Lawama zingine bwana.

Hivi wewe unaweza kujua muda gani hitilafu inaweza kutokea?

Mbona kukiwa na matengenezo huwa wanatoa taarifa?

Wafuatilie huko twitter utaona updates zao.
Kwahiyo tushinde twitter muda wote kufuatilia taarifa za Tanesco watakata umeme muda gan ha ha ha ha
 
Mbona inaonekana mikoa mingine wamerudisha na wakati mingine hawarudishi?
 
TANESCO NI JIPU MUHUTU KAJAZA WAHUTU WENZAKE KAZI HAZIENDI KABISA!
TANESCO WANG'OKE NA BABA YAO KABLA YA,26/04!
 
Jamani. Wanajukwaa mim leo nashangaa sana mvuA zikinyesha tu basi ujue umeme utakatika au mgao utaanza kuona Mgao....hivi kama mvua zikinyesha nd matengezo. Yanaanza je kwanin yasifanyike wakati wa jua .....jamani wataalamu humu. Ndani mtujuze
 
Huu umeme wetu mvua ikinyesha unakatika kwakuwa tope linajaa bwawani na jua likiwaka napo unakatika kwakuwa kunakuwa na upungufu wa maji. Walisema gas ikifika Dar suala la kukatika kwa umeme itakuwa historia sasa sijui gas ipo au imeishia Mtwara?
 
Yani wakiona wingu tu wanakata,,,mi sielewi kwani wakikata kuna faida wanapataga au???
 
Huku kwetu ikifunga tu we nunua mishumaha maana inyeshe isinyeshe wao wanakata tu hata masaa24.
 
Mimi naona miundombinu yetu ni duni pia, mfano mvua ya juzi jioni njia ya Tegeta nguzo tatu zilianguka na maeneo mengi ya jiji kulitokea itilafu za umeme hasa ishu ya miti kugusa line za 11kV na 33kV.
 
Tanecso wamefunga switch maalum kwenye mitambo yao kwajili ya kusense mawingu. Yakifunga, umeme unajikata wenyewe. Hii ni kwa usalama wenu nyinyi wateja msidhani mnafanyiwa ukauzu maana kusupply umeme ktk nchii kipindi cha mvua ni ngumu kazi alizokuwa akifanya Musa kando kando ya mto NILI.
 
Sio mvua tu siku jaribu kutemea mate kwenye waya za TANESCO umeme utakata pia
 
Huku kijijini kwangu kukatika ni kawaida....wala bomani hapa hakuna aloshtuka
 
Wakati kuna nchi umeme haujawahi kukatika, kwetu wiki hii umeme umekatika mara nyingi zaidi ya ulipowaka.

As a nation, tupo mbali sana kufikia maendeleo.
 
JAMANI MAENEO YA MWANANYAMALA UMEME UMEKATIKA KUANZIA SAA 10 USIKU HADI SASA! VIPI MAENEO MENGINE?JE KUNA TAARIFA YEYOTE HALI HII IMESABABISHWA NA NINI?
Kuna binadmu wagumu kuelewa hakika
 
Back
Top Bottom