Kilichosababisha umeme kukatika alfajiri

Kilichosababisha umeme kukatika alfajiri

kawaida,tushawazoea!!kama mlikata mpaka uwanja Wa Taifa sembuse kwenye kajumba kangu??
 
Siku TANESCO ikifanikiwa kufanyakazi kama mashirika ya meme mengine duniani! Maendeleo ya nchi yataonekana.
 
tangu prof muhongo aondoke wizara bado haijampata wa kuvaa viatu vyake.

kuna mgao bubu kwa.baadhi ya maeneo bila ya taarifa.nk.
 
Mimi ndio nlikuwa narudi nyumbani halaf umeme ukaondoka,sasa mfano ningekuwa na shemeji yenu si ingekuwa hasara jana.
Hivi yule Mbunge aliyesema kuwa huwezi kurara na mama bila maji anaitwa nani?

Nawewe huwezi kurara na WiFi yetu bila umeme

Hahaha viwanda vileeee
 
Poleni huku Gongolamboto Majohe haujakatika kabisa sasa vifaranga vyangu vya kuku vitakuwa vizuri wiki nzima umekatika mara moja kutwa nzima.

Tito Mwinuka Oyeeeeee
 
Taarifa hotelewa kabla pale ambapo kuna katizo lililopangwa mkuu ila kwa dharura ndio tunawajulisha
mnakatakata sana umeme bila taarifa mabwege nyie..mnakata halafu dk 5 mnarudisha..maana yake nn!?
 
nilikuwa naota nipo ndani ya treni la umeme naelekea chato !!
 
Taarifa hotelewa kabla pale ambapo kuna katizo lililopangwa mkuu ila kwa dharura ndio tunawajulisha
Dharura? Week kadhaa hapa nyuma mlikuwa sijui mnarekebisha nguzo mitaa ya tandale umeme mkawa mnakata kila siku bila taarifa mkitoa taarifa mtaroa leo kesho hamtoi
 
Back
Top Bottom