Kilichofanywa na NHIF si Uungwana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichofanywa na NHIF si Uungwana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by made, Dec 27, 2011.

  1. made

    made JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Karibu miezi miwili iliyopita watu waliitwa kufanya interview pale NHIF,lakini kilichotokea hawakuwaita wale watu wote waliofanya interview ile,badala yake waliamua kuwaita wale watu waliowahi kufanya tempo pale miaka ya nyuma.
    Kilichonishangaza ni kwanini waliamua kutangaza nafasi za ajira then kuwaita watu katika usaili ili hali walikuwa na mpango wa kuwaita hao wa zamani,hawakuelewa kwamba kuna watu walitoka mbali(mikoani)kuja kufanya usaili?
    Kiukweli inakatisha tamaa kabisa.
    Ni hayo tu.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Its like you are in the crowded room, screaming at the top of your lungs but no one even look after.
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    So boring.....stupd, nani atagharamia as compaxn??
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    ya NSSF yapo njiani, ngoja tusubiri
     
  6. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    hivi lini maandamano ya wasomi wasio na ajira?
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unashangaa NHIF bado Veta nao wana tabia hiyo.
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Tatizo lenu kwa wale msio na experience ya kutafuta kazi ni moja tu! nalo ni KUSIKILIZIA!!!! mnapenda sana kusikilizia application na interview mnazozifanya!!! Wenzenu tulio na uzoefu wa kutafuta kazi bila kupata kwa miaka kadhaa sasa huwa hatusikilizii!!! Tunadondosha CV/application mahali halafu tunapotezea kama hakuna tulichofanya!! Inafikia wakati unaitwa mahali Interview, halafu unajiuliza "ni nani alipeleka application yangu kule!!!" coz', baada ya kudondosha application, ukapotezea hadi unasahau kabisa kwamba ulipeleka application!! Hata baada ya interview, wakongwe huwa tunapotezea kwamba kuna mahali umefanya interview! ukipenda kusikiliia haya mambo, mtaugua ugonjwa wa moyo brodaz!! Sana sana, unaweza kusikilizia maximum mwezi mmoja...sasa wana mnasikilizia hata kazi mlizoomba tangu June?!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wasome wamejibwetekea gawataki kukemea upupu wa serikali kwakushirikiana na wanaharakati nadhani wanasubiria nchi ikishamalizika kuuzwa ndo waanze kukemea na kutetea haki za raia
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Baadae itasambaa ktk taasisi zote nchini cjui itakuwa je kipindi hicho
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo Tanzania!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    social justice nchini kwetu imepotea kabisa............ ni vimemo na matumizi ya watu wengine kama decoy

    haya bhana
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    hali ni mbaya wakuu, sijui miaka mitano ijayo itakuwaje?
     
  14. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35


    Nchi inaoza,wasomi ambao ndio think tanks tume''shikwa'' na ma layman..kisingizio kimekua umaskini,hata wale wa vijijini ambao miaka ya zamani waliamini wasomi ndio taa na mwongozo wao leo hii kila jambo politician, we've reached a point ya kufanya maamuzi magumu..unemployment ni bomu linalosubiriwa kulipuka.
     
  15. N

    Naitwa Nani Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is Absolutely not fair!!
    Watu wamepoteza muda wao wakisikilizia huenda wanaweza kuitwa but bila mafanikio!!!
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    pole kaka endelea kuapply
     
  17. E

    Edo JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtoa mada hayo unayoyasema umeambiwa na NHIF au ni majungu ya mitaani, nenda kawaulize wao !
     
  18. made

    made JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Hayo yaliyoandikwa na mtoa mada hapo ni kweli kabisa!!!!umefika mwezi tangu waanze kazi.I did a research before posting.
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Kaka pole sana, usijali hapo haikuwa riziki, Mungu akipenda utapata kwingine. Hao jamaa si ndio waliowaita takribani watu elf5? wao walitaka posho ya kufanyisha interview, maana watu wote wale sidhani kama interview ilifanyika siku moja, na ninajua kwa serikalini wanaokaa kwenye panel hulipwa.
     
  20. m

    mbweta JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tujifunze potezea interview kwanza vyeti vimeenda na mafuliko sitaman hata kuitwa mana sijuh ntajiteteaje.
     
Loading...