KILI VS ZAMBIA vurungu kubwa uwanjani


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,720
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,720 280
Mechi imesimamishwa dakika ya 88, kumetokea vurugu jukwaani na polisi wametumia gesi ya machozi, wachezaji waondolewa uwanjani, mabao 1-1.
 
tall gal

tall gal

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
102
Likes
6
Points
0
tall gal

tall gal

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
102 6 0
Wesharud na TZ imefungwa kwa penalt.........Ngassa amekosa penalt
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,085
Likes
1,604
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,085 1,604 280
Tiririka mkuu, sababu za hizo vurugu ni nini??
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
269
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 269 180
...mkuu Money Stunna njoo huku,vijana wa zzk wamelianzisha teh teh...
 
Last edited by a moderator:
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,891
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,891 280
mechi imeisha kwa TZ kubamizwa!!


''Sadly''
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,346
Likes
5,477
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,346 5,477 280
!
!
tanzania na mpira wapi na wapi jamani........sie tumekalia iyena iyena iyena sisiemu nambari wani
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,135
Likes
4,362
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,135 4,362 280
Kenyata atakuwa amecheka kinoma sana....natamani fast jet angelikuwa pande hizo za kina jomo ....
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Weka picha
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,080
Likes
3,420
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,080 3,420 280
7-6 fulltime tanzania chaliiiiii!
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,720
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,720 280
Mechi imesimamishwa dakika ya 88, kumetokea vurugu jukwaani na polisi wametumia gesi ya machozi, wachezaji waondolewa uwanjani, mabao 1-1.
ZAMBIA NAFASI YA TATU: Kili Stars imeshindwa kutamba tena mbele ya Zambia yafungwa kwa jumla ya penati 6-5 baada ya kumaliza kwa sare ya 1-1 muda wa kawaida.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
stars itakuwa imepata nafasi ya nne ....
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Likes
49
Points
45
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 49 45
Ukisoma mwisho kasema anachafua hali ya hewa ili kuwatoa nje ya mada mkimbizane na udin ambao hakuumanisha.
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Mazombi mawili ya yanga ndio yamesababisha tukose nafasi ya tatu
Nani waliofunga penati dhidi ya Uganda ambao walifanya tuingie nusu fainali?nani waliokosa siku ile!
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713